Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microsoft Word 03 แก้เมนูให้เป็นภาษาไทยยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Microsoft Word 03 แก้เมนูให้เป็นภาษาไทยยังไงครับ

คือผมพึ่งลง Microsoft Office Word 2003 ที่โหลดจากทอเรนมา เมนูมันเป็นภาษษอังกฤษอะครับ ผมอยากให้เมนูมันเป็นภาษาไทยอะครับ ไม่ทราบว่าต้องไปแก้ยังไงครับ หรือว่าแก้ไม่ได้ครับ รบกวนหน่อย

โหลด MUI pack ครับ ที่เป็นภาษาไทย จะอยู่ใน CD6/1054
    ประมาณ 64 MB โหลดได้จาก bit ทั่วไปครับ

ผมเองก็เพิ่งโหลดเสร็จเอง อิๆ
    แถมอีกนิดก็ได้ หาคำว่า MS Office 2003 MUI ครับ มีทุกภาษา แต่ถ้าไทยก็เฉพาะที่บอกครับ

Comment

หาแบบ ภาษาไทย crack เสร็จพร้อมใช้โลด

Comment

Working...
      X