Announcement

Collapse
No announcement yet.

Palit HD4850 sonic กับ Ref ตัวไหนมียันกันแตปหรอคับของประกันarcนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Palit HD4850 sonic กับ Ref ตัวไหนมียันกันแตปหรอคับของประกันarcนะ

Palit HD4850 sonic กับ Ref ตัวไหนมียันกันแตปหรอคับของประกันarcนะ

คือป๋มเอาMSIไปเครมเค้าบอกของหมดมีแต่palitป๋มอยากรู้ว่า 2ตัวนี้มียันกันแตปปะคับ เหนในรูปตัว sonicมี แต่ตัว ref ไม่แน่จายมีปะคับ

ผู้รู้ช่วยหน่อยนะ

ขอบคุณคับ

palit ประกันแค่ 2 ปีเองนะ

ไม่มีอันอื่นให้เลือกเหรอครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      palit ประกันแค่ 2 ปีเองนะ

ไม่มีอันอื่นให้เลือกเหรอครับ
      ช่ายคับ แต่เค้าต่อประกันให้คับจากของเก่าป๋มอะคับของเก่าป๋มเหลือ2ปี9เดือน นะจะต่อให้1ปี9เดือนอะคับ

แต่อยากรู้ว่าตัวไหนมียันกันแตปอะคับจาเอามาใส่HR03GT

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=297146

อันนี้ 98+ non ref คิดว่า 4850 ก็คงเหมือนกัน

Last edited by kgb99; 4 Oct 2008, 18:04:54.

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=297146

อันนี้ 98+ non ref คิดว่า 4850 ก็คงเหมือนกัน

ขอบคุงมากนะคับ เซงเลย อยากได้รุ่นไม่มียันกันแตป ป๋มขออัพเปน 9800GTX+ ของ XFXก็ไม่ห้ายเซงๆๆๆ

Comment

คงต้องรอ MSI ครับ

Comment

คงต้องรอ MSI ครับ
              รอเปนหลายเดือนเลยคับถ้ารอ แอบเซงเลยเจองี้ Palit ราคาก็ต่างจากMSIและ เซงงะ

Comment

เซ็ง ไกล้ พัง เหมือนกัน

Comment

ศูนย์ประกันอะไรครับนี่ ข้อจำกัดเยอะจัง...

Comment

Originally posted by paaekung View Post
                    เซ็ง ไกล้ พัง เหมือนกัน
                    คับ ป๋มก็เซงเลย

Comment

ศูนย์ประกันอะไรครับนี่ ข้อจำกัดเยอะจัง...
                      arc คับ

Comment

Originally posted by saikano View Post
                        arc คับ
                        อ๋อครับ เปลี่ยนข้ามค่ายก็ไม่ได้เนอะ ที่จริงน่าจะเปลี่ยนให้

แถมจะเปลี่ยนของถูกกว่าให้อีก เฮ้อ...

Comment

ประกัน ลดลง อีก ด่ามันเลย ครับ ประจาน มันหนักๆ เลย หาแนวร่วมจัดการเลย

Comment

อ๋อครับ เปลี่ยนข้ามค่ายก็ไม่ได้เนอะ ที่จริงน่าจะเปลี่ยนให้

แถมจะเปลี่ยนของถูกกว่าให้อีก เฮ้อ...
                            เนอะๆๆๆ เซงเลยได้ของใหม่มาคงขายทิ้งอะคับ ถ้าได้ non refมาคงขาทิ้งอะคับ เปนของใหม่ด้วยประกัน เกิน2ปี

Comment

Originally posted by GoodG View Post
                              ประกัน ลดลง อีก ด่ามันเลย ครับ ประจาน มันหนักๆ เลย หาแนวร่วมจัดการเลย
                              ประกันเท่าเดิมคับ แต่เซง แงๆๆ ประกัน3ปีเหมือนเดิมคับ palit 3 ปี 555 ขอให้ได้ref

Comment

Working...
                              X