Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายไฟ 2pin ที่มากับ 9800GTX+ เอาไว้ทำไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายไฟ 2pin ที่มากับ 9800GTX+ เอาไว้ทำไรคับ

ตามหัวเลยครับ ยี่ห้อ XFX นะ ขอบคุณครับ

มีรูปให้ดู ปลากรอบ ใหม

Comment

อ้อ...ดูมาละ คล้ายสายต่อแบบ Audio นะ

Comment

เด๋วเอารูปมาให้ครับ

บอกลักษณะก่อนละกัน มันเป็นสายสีเทาเอาไว้เสียบตรงสันการ์ดอะครับ แล้วปลายอีกด้านแยกเป็น 2 pin

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          อ้อ...ดูมาละ คล้ายสายต่อแบบ Audio นะ
          ไว้เสียบกะบอร์ด แล้วเวลาต่อ HDMI จะได้มีเสียงหรอครับ?

Comment

ในคู่มือมีบอกปะ

Comment

เป็นสายเสียงต่อเข้าsoundการ์ดต่อเช้ากับการ์ดจอครับ เพราะว่าnviadiaยังรหัสเสียงให้ออกHDMIไม่ได้ครับเลยต้องใช้สายต่อครับ

Comment

ขอบคุณครับ

แล้วปลายอีกข้างจะไปเสียบตรงไหนครับ เด๋วลองดู ขอบคุณอีกครั้งครับ ^^

Comment

Working...
                X