Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ MSI K9A2VM-F V2 ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ MSI K9A2VM-F V2 ช่วยหน่อยครับ

คือผมสงสัยว่า ถ้าผม ใช้บอร์ด MSI K9A2VM-F V2 แล้วใส่ x2 6000 เวลาเปิดเครื่องมันจะติดไหมฮับ เพราะเห็นว่าต้องอัพไบออส ก่อน ถึงจะใช้ได้อ่าครับ อีกข้อคือ อัพไบออส แล้ว มีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ ขอบคุณครับ

น่าจะได้นะ เอาบอร์ดมาซิ เดียวให้ยืม 6000+ ลองครับ

Comment

ถ้าเป็น BIOS V.1.2 ใส่ได้ครับ

Comment

อยากรู้จังถ้ายังไม่อัพไบออส จะใส่ 6000+ ได้ป่าว หว่า

Comment

Working...
        X