Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาตอนลง Guitar Hero ช่วยดูหน่อยครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาตอนลง Guitar Hero ช่วยดูหน่อยครับ !!!

พอดีผมลงGuitar Hero ไปรอบนึงแล้วแต่พอดีว่าผมบังเอิญลบFileในProgramfileอ่ะคับ
    ผมเลยลงเข้าตรงControl Panel เพื่อ Remove ปรากฏว่าสมันขึ้นงี้อะ

พอผมจะลงจากแผ่นอีกรอบนึงมันก้อขึ้นอย่างงี้อ่ะ

จะทำยังไงดีอ่ะคับ มันเล่นไม่ได้เลยยยยอ่ะ .

โอ้ว... ปัญหาเดียวกับผมเลยครับ

Comment

ดันไปครับ รอคนมาช่วย

Comment

ก็ลงทับไปอีกรอบสิคับ

แล้วค่อย uninstall ออก

Comment

ต้องเข้าไปลบใน regedit อ่ะครับ

จำไม่ค่อยได้อ่ะครับ น่าจะประมาณนี้

Start > Run พิมพ์ Regedit > น่าจะ Local Machine มั้ง

หาเกี่ยวกับ Software > Microsoft > Windows > Uninstall ประมาณนี้ครับ แล้วก็กดลบเลย

พอดีตอนนี้อยู่ร้านเน็ท ลองไม่ได้ -*-

Comment

Originally posted by hamoy View Post
            ต้องเข้าไปลบใน regedit อ่ะครับ

จำไม่ค่อยได้อ่ะครับ น่าจะประมาณนี้

Start > Run พิมพ์ Regedit > น่าจะ Local Machine มั้ง

หาเกี่ยวกับ Software > Microsoft > Windows > Uninstall ประมาณนี้ครับ แล้วก็กดลบเลย

พอดีตอนนี้อยู่ร้านเน็ท ลองไม่ได้ -*-
            ว้าววววว... ขอบคุณครับ แก้ได้ละครับท่าน สำหรับวิธีก็เกือบเหมือนกับที่ท่านhamoyบอก

Start > Run พิมพ์ Regedit > HKEY_Local_Machine > Software > หา Aspyr แล้วลบออก

Comment

หือออออออออทำไมผมยังทำไม่ได้อ่ะคับ
              แต่ว่ามันดีขึ้นมาหน่อยคับคือว่ามันไม่ได้ขึ้นอย่างงี้แล้วคับ

แต่ว่ามันก้อยังขึ้นอันนี้อยู่ดีคับตอนที่ลบในControl Panel

ช่วยหน่อยน่ะ ขอบคุงน่ะคับ

Comment

ดันงับบบบแหะๆ

Comment

ใช้พววกโปรแกรม your uninstall 2008 ลบออกไม่ได้เหรอคับ ???

หรือไม่ก็ไปลบใน program file เอาดื้อๆไปเลย แล้วก็ลงใหม่

Comment

Working...
                  X