Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ ADSL router ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำ ADSL router ครับ

พอดีกำลังจะติดเนทครับ ซัก 2m
    เพื่อเอามาโหลดบิท และเล่นเวบ ครับ
    แต่ส่วนใหญ่เน้นโหลดบิทมากกว่า
    เลยมาขอคำแนะนำว่า ควรซื้อตัวไหนดีครับ
    งบ ไม่เกิน 4000 บาท นะครับ
    ขอ เสถียรๆ ละกันครับ เพราะว่าไม่เคยใช้ แฮะๆ ตอนนี้ใช้เนท มือถือ เล่นไปพลางๆ
    ปล. 2 อยากจะซื้อ Box เอาไว้โหลดบิทด้วยจะดีกว่าใช้คอมโหลดมั้ยครับ เห็นบอกว่าประหยัดไปดีกว่ากันเยอะ
    ยังไงก็ แนะนำด้วยนะครับ ( ว่าจะซื้อ 2 อย่าง ขอบพระคุณครับ )

linksys
    WAG200G

Dlink
    dsl-2640T

TP-LINK TD- W8910G

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X