Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เซียรมี SB0100 ขายหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เซียรมี SB0100 ขายหรือป่าว

ที่ไหมมี Sound Card มือ2 ขายบ้างครับ เซียรมีมั้ยครับ แพงกว่าซื้อกันเพื่อนสมาชิกมากมั้ยครับ แล้ว SB0100 ที่เซียรขายประมาณเท่าไหร่ครับ
    Last edited by wise2010; 4 Oct 2008, 22:49:07.

เพื่อนผมเคยซื้อsb100มือ2ที่เซียร์1000นึงเลยอะแพงโคดๆ

Comment

ประกาศในห้อง Hifi ง่ายกว่าไหมครับ ไม่ต้องเดินหา ได้ราคาที่พอเดาทางได้

Comment

ที่เซียร์มันขายแพงมาก1600

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ

Comment

Originally posted by fist007 View Post
            ที่เซียร์มันขายแพงมาก1600
            สอยมาเรียบร้อย 950 เห็นวางกองรวมกับพวกCTเลยสอยมาเลย แต่ทำมัยเค้าขายราคาเดียวกันหมด

Comment

Working...
            X