Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8600 StrikerII780i 8800GTS SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8600 StrikerII780i 8800GTS SLI

ลองE8600ครับเค้าว่าแรงเลยยืมเพื่อนมาลองกดดู
    Attached Files
    Last edited by i2edi3ulL; 5 Oct 2008, 03:16:58.

อย่างอื่นด้วยครับ

Comment

แรงคับ

Comment

ร้าย+แรง

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          จริงๆมีอยู่หลายรูปเหมือนกันครับแต่ขนาดมันเกินที่กำหนดเลยอัพไม่ขึ้นครับ ไม่ได้โพสนานเลยไม่ทราบขนาดภาพที่กำหนดสำหรับอัพเล็กลง(เยอะเลย)ง่ะ เด๋วลองพยายามครอปที่ทำไว้อีกทีคับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            จริงๆมีอยู่หลายรูปเหมือนกันครับแต่ขนาดมันเกินที่กำหนดเลยอัพไม่ขึ้นครับ ไม่ได้โพสนานเลยไม่ทราบขนาดภาพที่กำหนดสำหรับอัพเล็กลง(เยอะเลย)ง่ะ เด๋วลองพยายามครอปที่ทำไว้อีกทีคับ โทดคับกดซ้ำครั้งแรกมันเพจนอทฟาร์วอ่า

Comment

..

Comment

E8600 onAiR

เกิน4.9ไปเทส3Dmark2006ไม่ได้แต่Aquamarkเทสได้ถึง5G(ทุลักทุเลเต็มทนคับ)เท่านี้ก่อนคับเด๋วของมันจะเพี้ยนซะ SpecialThank:Mr.SLIM
                Attached Files

Comment

ว้าวๆ 780i กะE8600

Comment

G80

แรงๆๆ

Comment

แรง ครับ

Comment

Working...
                      X