Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลองใช้ DNA ATi งับ มันดีป่าวงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลองใช้ DNA ATi งับ มันดีป่าวงับ

...DNA ATi XP 8.9 x32 มันต่างกะตัว ccc ปกติยังไงอ่ะครับ

แล้วถ้าใช้มันจะดีขึ้นรึป่าวอ่ะครับเพราะยังไม่เคยลองใช้เลย

...อ่อมีคำถามอีกอ่ะครับคือว่าถ้าเราไปเพิ่มไฟ PCIE และเพิ่มความถี่ของPCIE(ค่าเดิมมัน 100) ใน BIOS มันจะช่วยให้ลากได้ไกลขึ้นรึป่าวอ่ะครับ...สงสัยงับ ผมใช้HD 4870 ตอนนี้เสถียรที่ 830/1105 เองงับ คิดว่าน่าจาไกลกว่านี้อีกนะ รึเปนที่PSUผมจ่ายไฟไม่พอรึป่าว(odin 550W.)

ลองจิ .... เพียงการใช้งานไดร์เวอร์ หากมีปัญหาก็ลบออกแล้วลงใหม่ก็จบแว้ว

Comment

Working...
    X