overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 22 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 438

Thread: แปลเสร็จแล้ว Crysis WARHEAD Thai [Fix]

OverclockZone Member ittiphol's Avatar

Exclamation Crysis WARHEAD Thai Edition

Crysis WARHEAD Thai Edition

เป็นอะไรที่ EA น่าจะอายนะครับ กับแค่ภาษาไทยแค่นี้ทำไม่ได้ ทีมงานเก่งๆมากมาย
    แต่พวกเราร่วมใจกันทำโดยไม่หวังอะไร ก็จะจารึกเอาไว้ในวงการเกมดีๆแบบนี้ครับ

ผมเอาไปลงที่เว็บ EA Thai ด้วย

ทีมงานแปลภาษาไทย

จารึกรายชื่อทีมงาน

ittiphol = Objective Updated
    ittiphol = Tutorial and Weapon Ammo messages
    ittiphol = Multiplayer
    ittiphol = All Game Menu
    ittiphol = Mission1
    ittiphol = Mission2
    WiNloSt = Mission3 (น่าจะใช่ 3) Name = BBoy Kelvin
    miixer = Mission4
    mintkung = Mission5
    shoompon = Mission6
    sumnurgrug = Mission7
    mrair = Mission8
    swordman2 = Prove Objective Updated & Dialog
    bongikairu = Mutiplayer

=========================================

ขอร้องทุกท่านด้วยนะครับว่า
    - กรุณาแจกจ่ายลิ้งที่ให้โหลดนี่นะครับขอค่าคลิกหน่อย
    - อย่าแก้ไข หรือเอาไปแอบอ้างนะครับ เห็นใจด้วยนะครับ

การแปลตามภาค 1 ทั้งหมด ไม่มีเพี้ยน
    จะเป็นภาษาไทยหมด

เขียนวิธีติดตั้งให้เสร็จครับ

=========================================

ภาษาไทยโหลดที่นี่
    http://www.ziddu.com/download/247129...ition.rar.html

เล่นแบบ Mutiplayer โหลดที่นี่
    http://space.imolecule.net/public/bo...haiEdition.rar

วิธีติดตั้ง ขอบคุณ bongikairu ที่ทำภาพการติดตั้งครับ

Last edited by ittiphol; 23 Oct 2008 at 10:23:39. Reason: อัพเดท

OverclockZone Member Apest's Avatar

ของดีๆ

ขอบคุณครับ

ไว้ค่อยมารับ อิอิ

OverclockZone Member ittiphol's Avatar

ยืนยันนะครับโหลดได้

บางคน มือไม่พาย อย่ามาเกรียน ตั้งแต่บอร์ดอื่นแล้วนะ

ใครโหลดไม่ได้ ไปสมัครที่บอร์ด www.ea.co.th หัวข้อ Crysis ที่นั้นมีให้โหลด
    รูป รูป
    Last edited by ittiphol; 5 Oct 2008 at 10:13:42. Reason: แก้ไขข้อความ ไม่อยากให้กระทู้ร้อน.........

OverclockZone Member panut3617's Avatar
    ลาดพร้าว โชคชัย4

ขอบคุณครับ เก่งจังเลย

OverclockZone Member FanXfX's Avatar

Quote Originally Posted by ittiphol View Post
    ยืนยันนะครับโหลดได้

บางคน มือไม่พาย อย่าเอาตีน มาขวาง

เพื่อนคนอื่นๆอีกหลายคนต้องการใช้ แล้วผมก็ทำด้วยความยากลำบาก อยากมาเกรียนขอร้อง
    (คนที่ใช้รูป DMC4)

ใครโหลดไม่ได้ ไปสมัครที่บอร์ด www.ea.co.th หัวข้อ Crysis ที่นั้นมีให้โหลด
    กรำูตูุไม่น่าใช้รูปDCM4เลย 55555
    ดันไป ของดีีๆฝีมือคนไทยครับ

OverclockZone Member interpower's Avatar

THX มากครับ
    แล้วผมก็ใช้รูป dmc4 นะ *-*

กำเหอะๆๆ ใช้ DMC4 ทั้งนั้น แล้วใครกันหว่ามือไม่พาย

ออกตัวมายกมือหน่อย...........

OverclockZone Member sorakit1's Avatar

ทำไมต้องอัพเวบนี้อะ

Quote Originally Posted by sorakit1 View Post
    ทำไมต้องอัพเวบนี้อะ
    ผมก็ไม่อยากอะครับ แต่มันดันสะสมต่อเนื่องมา กะว่าถ้าได้ครบเมื่อไหร่ จะไม่เอาที่นี่แล้วครับ

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

เมนูภาษาไทยหมดใช่ไหมครับ เหลือแต่ซับใช่ปะ

ผมลองทำมันมีตัวอักษรแปลก ๆ แทรกมาง่ะ ทำไงเหรองับ

OverclockZone Member saderka's Avatar

ทู้เก่าไปไหนหว่า

Quote Originally Posted by Gearhead View Post
    กระทู้เก่าผมลบเองครับ เพราะ มี Crack รวมอยู่ด้วย
    อ๋อ

ถามเครื่อง crack ได้ป่าว??

จะขอถาม จขกท หน่อยว่า crack ใหม่ที่ว่าอ่ะ มันดีกว่าตัวเก่ายังไง
    แก้ไขอะไรอะไรตรงไหนของตัวเก่าเหรอ ??
    Last edited by saderka; 5 Oct 2008 at 11:38:40.

Moderator Gearhead's Avatar

Quote Originally Posted by saderka View Post
    ทู้เก่าไปไหนหว่า
    กระทู้เก่าผมลบเองครับ เพราะ มี Crack รวมอยู่ด้วย

OverclockZone Member Godstep's Avatar

เทพจริงๆ น่าทำซับด้วย

OverclockZone Member spylander's Avatar

ขอบคุณ คราบ ขอโหลดไปลองล่่ะ

OverclockZone Member hntr's Avatar

เยี่ยมเลยครับ

OverclockZone Member amstel's Avatar

คำสั่งเมนูในเกมส์ผม Editซะทำเองขำเอง

OverclockZone Member champ36_90's Avatar

ขอบคุณครับ น่าจะทำซับภาษาไทยด้วยนะครับ อิอิ แต่ยังไงก็ชอบคุณครับ

OverclockZone Member HisteriaGirl's Avatar

ขอบคุนค่ะ เก่งจัง ^^

OverclockZone Member Khow's Avatar

Quote Originally Posted by Gearhead View Post
    ก็ตามกฎนี่ท่าน แต่มีบางคนไม่เข้าใจว่าที่ OCZ เขาห้ามแจก crack อย่างว่าล่ะนะ รีบลงกระทู้แต่ลืมอ่านกฎ
    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=50926

OverclockZone Member amstel's Avatar

ผมไม่เห็นว่ามันจะต้องใช้crackตรงไหนเลย จริงๆแล้วเอา ui_text_messages.xml จากภาคแรกมาทับก็ใช้ได้เหมือนกัน

Page 1 of 22 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks