Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลเสร็จแล้ว Crysis WARHEAD Thai [Fix]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลเสร็จแล้ว Crysis WARHEAD Thai [Fix]

Crysis WARHEAD Thai Edition

เป็นอะไรที่ EA น่าจะอายนะครับ กับแค่ภาษาไทยแค่นี้ทำไม่ได้ ทีมงานเก่งๆมากมาย
    แต่พวกเราร่วมใจกันทำโดยไม่หวังอะไร ก็จะจารึกเอาไว้ในวงการเกมดีๆแบบนี้ครับ

ผมเอาไปลงที่เว็บ EA Thai ด้วย

ทีมงานแปลภาษาไทย

จารึกรายชื่อทีมงาน

ittiphol = Objective Updated
    ittiphol = Tutorial and Weapon Ammo messages
    ittiphol = Multiplayer
    ittiphol = All Game Menu
    ittiphol = Mission1
    ittiphol = Mission2
    WiNloSt = Mission3 (น่าจะใช่ 3) Name = BBoy Kelvin
    miixer = Mission4
    mintkung = Mission5
    shoompon = Mission6
    sumnurgrug = Mission7
    mrair = Mission8
    swordman2 = Prove Objective Updated & Dialog
    bongikairu = Mutiplayer

=========================================

ขอร้องทุกท่านด้วยนะครับว่า
    - กรุณาแจกจ่ายลิ้งที่ให้โหลดนี่นะครับขอค่าคลิกหน่อย
    - อย่าแก้ไข หรือเอาไปแอบอ้างนะครับ เห็นใจด้วยนะครับ

การแปลตามภาค 1 ทั้งหมด ไม่มีเพี้ยน
    จะเป็นภาษาไทยหมด

เขียนวิธีติดตั้งให้เสร็จครับ

=========================================

ภาษาไทยโหลดที่นี่
    http://www.ziddu.com/download/247129...ition.rar.html

เล่นแบบ Mutiplayer โหลดที่นี่
    http://space.imolecule.net/public/bo...haiEdition.rar

วิธีติดตั้ง ขอบคุณ bongikairu ที่ทำภาพการติดตั้งครับ

Last edited by ittiphol; 23 Oct 2008, 10:23:39. Reason: อัพเดท

ของดีๆ

ขอบคุณครับ

ไว้ค่อยมารับ อิอิ

Comment

ยืนยันนะครับโหลดได้

บางคน มือไม่พาย อย่ามาเกรียน ตั้งแต่บอร์ดอื่นแล้วนะ

ใครโหลดไม่ได้ ไปสมัครที่บอร์ด www.ea.co.th หัวข้อ Crysis ที่นั้นมีให้โหลด
      Attached Files
      Last edited by ittiphol; 5 Oct 2008, 10:13:42. Reason: แก้ไขข้อความ ไม่อยากให้กระทู้ร้อน.........

Comment

ขอบคุณครับ เก่งจังเลย

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
          ยืนยันนะครับโหลดได้

บางคน มือไม่พาย อย่าเอาตีน มาขวาง

เพื่อนคนอื่นๆอีกหลายคนต้องการใช้ แล้วผมก็ทำด้วยความยากลำบาก อยากมาเกรียนขอร้อง
          (คนที่ใช้รูป DMC4)

ใครโหลดไม่ได้ ไปสมัครที่บอร์ด www.ea.co.th หัวข้อ Crysis ที่นั้นมีให้โหลด
          กรำูตูุไม่น่าใช้รูปDCM4เลย 55555
          ดันไป ของดีีๆฝีมือคนไทยครับ

Comment

THX มากครับ
            แล้วผมก็ใช้รูป dmc4 นะ *-*

Comment

กำเหอะๆๆ ใช้ DMC4 ทั้งนั้น แล้วใครกันหว่ามือไม่พาย

ออกตัวมายกมือหน่อย...........

Comment

ทำไมต้องอัพเวบนี้อะ

Comment

Originally posted by sorakit1 View Post
                  ทำไมต้องอัพเวบนี้อะ
                  ผมก็ไม่อยากอะครับ แต่มันดันสะสมต่อเนื่องมา กะว่าถ้าได้ครบเมื่อไหร่ จะไม่เอาที่นี่แล้วครับ

Comment

เมนูภาษาไทยหมดใช่ไหมครับ เหลือแต่ซับใช่ปะ

ผมลองทำมันมีตัวอักษรแปลก ๆ แทรกมาง่ะ ทำไงเหรองับ

Comment

ทู้เก่าไปไหนหว่า

Originally posted by Gearhead View Post
                      กระทู้เก่าผมลบเองครับ เพราะ มี Crack รวมอยู่ด้วย
                      อ๋อ

ถามเครื่อง crack ได้ป่าว??

จะขอถาม จขกท หน่อยว่า crack ใหม่ที่ว่าอ่ะ มันดีกว่าตัวเก่ายังไง
                      แก้ไขอะไรอะไรตรงไหนของตัวเก่าเหรอ ??
                      Last edited by saderka; 5 Oct 2008, 11:38:40.

Comment

Originally posted by saderka View Post
                        ทู้เก่าไปไหนหว่า
                        กระทู้เก่าผมลบเองครับ เพราะ มี Crack รวมอยู่ด้วย

Comment

เทพจริงๆ น่าทำซับด้วย

Comment

ขอบคุณ คราบ ขอโหลดไปลองล่่ะ

Comment

เยี่ยมเลยครับ

Comment

Working...
                              X