Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เน็ต TRUE 2 Mbps มั่ง วิ่งกันเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ 1.5นะครับแต่วิ่งจริงก็ประมาณ1.3-1.4นิดๆ เพราะมีการdropของสัญญาณ

Comment

ใช้ 5m คับ DL = 560 แต่เทสตามเว็บทีไรมันก้ได้ไม่ถึง 5000kbps

Comment

หมู่บ้านผมใช้ TOT ได้อย่างเดียวครับ
        2M ได้ประมาณ 1.5
        เอ..แต่เค้าถามถึงTRUEนี่นา

Comment

ไม 1mb ผมเทสได้ 800กว่าเองงะ - -* หลายครั้งแระ เดวไว้ลองใหม่ เหอๆ

Comment

ผม TOT DL/110 UL/40 (Bit)ปกติเปล่าเนี่ย มีใครใช้ TOTในระยองบ้างครับ ไขความกระจ่างหน่อย

Comment

Working...
            X