Announcement

Collapse
No announcement yet.

- - - - - [ ช่วยด้วยครับอยู่ดีๆ ไดร์ หายไปซะงั้น ] - - - - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - - - - - [ ช่วยด้วยครับอยู่ดีๆ ไดร์ หายไปซะงั้น ] - - - - -

ผมบู๊ทเข้า Window Vista ปรากฎว่า ไดร์ I: หายไป ผมเลยลองบู๊ทเข้า Window XP ปรากฎว่าไดร์ I: ก็ยังอยู่ปรกติ แต่ผมไม่อยากจะ Format ใหม่ พอจะมีวิธีให้ ไดร์ I: ใน Window Vista กลับมาไหมครับ

Window XP ไดร์ I: ยังอยู่

แต่ Window Vista ไดร์ I: หายไปซะงั้น

ลองสั่งเช็คดิสดูก่อนเผื่อจะหาย (chkdsk) เช็คให้ครบทุกรูปแบบเลย ลองดู

Comment

Map Drive แล้วมันชนกันหรือป่าวครับ

Comment

Working...
      X