Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูโน๊ตบุ๊คทีคับว่ามันขาดไดรเวอร์อะไรอะคับไมครบซักที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูโน๊ตบุ๊คทีคับว่ามันขาดไดรเวอร์อะไรอะคับไมครบซักที

คือว่าแผ่นไดรเวอร์มันหายอะคับ ไปหาโหลดมาใหม่ ลงวินโด้ใหม่ไปครั้งนึงแระ แตรู้สึกว่ามันค้างบ่อยมาก เลยลงใหม่อีกครั้ง ทีแต่ทีนี้มันไม่เหมือนครั้งที่แล้วอะคับ คือไดรเวอร์มันยังไม่ครบขึ้นเครื่องหมายตกใจอยู่เลยครับลงไปจหมดทุกตัวแร้ว ท่านพอทราบใดช่วยแนะนำทีคับ เป็นNotebok Compaq Presario V3733TUคับ
    Attached Files
    Last edited by dordeg; 5 Oct 2008, 15:28:27.

card reader ครับ

Comment

ลงแล้วsp32825 ยังไม่ได้อะคับ หรือว่าเป็นตัวอื่นส่งให้ผมทีได้มั้ยคับ

Comment

ตอนผมลงผมแต่ไฟล์ sp32825 ออกอะครับแล้วข้างในมันจะทีโฟล์เดอร์ mmc ms xd อยู่ครับแล้วสั้ง update driver แล้วเลือกที่อยู่เองอะครับสุ่มดู ว่าจะถูกอันหรือเปล่า

Comment

ได้แร้วคับ ทำตามที่ท่านCompaqบอกคับ

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
          X