Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ p5q-e แล้วใส่แรม 4 แถวบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ p5q-e แล้วใส่แรม 4 แถวบ้างครับ

อยากรู้ว่าซัพพอร์ทรุ่นไหนบ้างครับ

ไม่น่าจะมีปัญหา นะ
    Chipset Intel นะ

Comment

ผมใช้ P5K-E มีปัญหากับMicron D9GMH ใส่แค่2แถว มันจะเปิดติดใช้ได้ซักพักอยู่ๆก็จะไม่ทำงานเปิดไม่ได้เลยดื่อๆ แล้วอยู่ๆมันก็จะเปิดติดใหม่อีกซะงั้น -*- พอเปลี่ยนเป็นตัวกระจอกๆ ไม่มีอาการนี้อีกเลย -*-

Comment

ผมใช้ p5q-e
        ram geil ultraplus 1066 1gb*2 ไม่มีปัญหานะครับ ว่าจะอัพเป้น 4gb อยู่
        ลองvista x64 ครับ
        มีใครใส่ 4 แถวมายันให้หน่อยครับ ไม่อยากเสียตังแล้วใส่ไม่ได้

Comment

Working...
        X