Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปกให้หน่อยครับ งบ25000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอโทษทีนะครับที่เรื่องมาก แต่จะซื้อทั้งทีต้องหาข้อมูลเยอะหน่อยอะครับ

Comment

ร้านเดียวคงไม่ได้ครับ ส่วนชื่อร้าน ผมใส่ไว้่ให้แล้ว ดูชื่อร้านท้ายราคาเลย ว่าผมเอามาจากไหน

ร้านพวกนี้อยู่ Zeer รังสิตครับ Advice จะต้องไปที่ OK Computer ส่วน Jib มีอยู่ทั่ว Zeer เลย

หากไฟพันทิพย์ราคาอาจจะสูงกว่านี้นิดหน่อยในของบางอย่าง

ส่วนจอ ใช้ CRT 17" ก็ได้ จะมีเงินเหลือราวๆ 2000 เอาไปเพิ่ม CPU ให้แรงขึ้นก็ได้ หรือจะเพิ่มการ์ดจอเป็น 7600GT แทนก็ได้

Comment

ขอบคุณ พี่พีคุงมากๆครับ

Comment

Working...
        X