Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง AUDIGY

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง AUDIGY

็HWH มีขายตัวที่ประกัน 1 เดือนราคาถูกอ่ะครับ

B. Audigy 2 Platinum 24 Bit (6.1 CH) +Front Panel internal Audigy Drive-106 dB- IEEE 1394 Ports ราคา 3500 บาท ครับ คิดว่าตัวนี้เป็นไงน่าใช้ใหมครับ

มี Front panal ด้วย ไฮโซจิงๆครับ คุ้มครับ ว่าแต่ตัวนี้เป็น Platinum แต่ทำไมไม่ไช่ 7.1 หว่า

Comment

Audigy 2 ยังไม่ใช้ 7.1 ครับ

ต้อง ZS ขึ้นไป จะเป็น 7.1

แต่ผมใช้ Audigy 2 6.1CH อยู่ครับ แต่เป็นรุ่นแรกเลยนะครับ หัวทอง แต่ไม่ถึงกับรุ่น Top ยังไม่เสียเลยครับ

Sound Card Creative ที่พบๆมา ไม่ค่อยเสียนะครับ ... ผมใช้มาตั้งแต่รุ่น ก่อน Sound Blater ตอนนี้ยังไม่พังเลย

Live 2.1 / Live 5.1 / Audigy / Audigy 2

ตอนนี้ยังไม่มีตัวไหนพังเลยครับ .. ยังไม่เคยเคลมเลยด้วย

Comment

คือเห็นประกันมันเดือนเดียวไงครับ เลยไม่แน่ใจว่าทำไมถึงถูก

Comment

อาจะเป็นของค้างสต๊อก เลิกผลิต หรือไม่คิดสั่งเพิ่มมาขายแล้ว

Comment

เดือนเดียว เป็นผมไม่กล้าเสี่ยงนะ ถ้ามันพังหลังจากใช้ไปสัก1เดือนครึ่งล่ะ ทำไงอ่ะครับ 3500 กลายเป็นขยะ

Comment

บางทีมีราคาเฉพาะในwebนะครับ ไปดูตัวจิงก่อนว่ามีหรือเปล่า เพราะผมอ่านในเงื่อนไขรับประกันของHWHเขาจะคืนเป็นเงินให้เท่ากับราคาขายปัจจุบันหากเปลี่ยนของให้ไม่ได้ ดังนั้นราคาที่เห็นนั้นอาจถูกตั้งขึ้นเพื่อใช้เป็นราคาอ้างอิงกับการคืนเงินครับ

Comment

Originally posted by fedora038 View Post
                บางทีมีราคาเฉพาะในwebนะครับ ไปดูตัวจิงก่อนว่ามีหรือเปล่า เพราะผมอ่านในเงื่อนไขรับประกันของHWHเขาจะคืนเป็นเงินให้เท่ากับราคาขายปัจจุบันหากเปลี่ยนของให้ไม่ได้ ดังนั้นราคาที่เห็นนั้นอาจถูกตั้งขึ้นเพื่อใช้เป็นราคาอ้างอิงกับการคืนเงินครับ
                ผมเดินหาเป็นเดือนครับตัวนี้ราคานี้ ไปทุกที่ ที่มีฮาร์ดแวร์เฮ้าส์
                สรุปของหมดทุกที่ เลิก..จบ..ไม่ปลื้ม

Comment

Working...
                X