Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ Power Supply

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ Power Supply

ระหว่าง Raidmax 530W กับ Tagan u 38 600 W
    เป็นเพื่อนๆ เลือกอันนไหนครับ
    ส่วนเรื่องราคาก้อต่างกัน หลายอยู่ครับ
    พอดีจะเอามาใช้กับ HD 3850 256 mb ครับ
    อาจจะ over clock ไม่มากเท่าไรครับ

2ตัวนั้นผมเลือกU38 600W ครับ

Comment

u38 600w ครับผมก็ใช้อยู๋

Comment

raidmax ก็โอเคนะครับ แต่ถ้าจะใช้ยาวเลย ก้เล่น tagan ดีกว่าครับ

Comment

tagan สวยกว่าครับ (เกี่ยวไม๊นี่)

Comment

3850 350watt แท้ๆยังเอาอยู่เลยครับ ^ ^"

Comment

Tagan u 38 600 W

Comment

ระวัง u38 600w ถ้าไม่มีเสียง อี่ จะเป็นของปลอมนะครับ

Comment

Tagan ดีกว่าแบบไม่ต้องคิด แต่อย่างที่ท่าน eXzato บอก 350 watt แท้ เอา 3850 กับ 3870 อยู่สบายๆ

Comment

Working...
                  X