Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> อยากทราบ << ความยาวของตัวการ์ด HD3850 กับ HD3870 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >> อยากทราบ << ความยาวของตัวการ์ด HD3850 กับ HD3870 หน่อยครับ

>> อยากทราบ << ความยาวของตัวการ์ด HD3850 กับ HD3870 หน่อยครับ
    >> พอดีว่าจะทำเครสใส โดยใช้ อะคีริค งะครับกำลังจะใช้การ์ดตัวนี้พอดี กลัวทำแล้วใส่ไม่ได้
    >> ขอบคุณมากครับ
    >> เสร็จแล้วจะเอามาโชว์นะครับ
    รูป แบบ ว่าจะทำตัวนี้ มีหูหิ้วด้วย แถว รามคำแหง บางกะปิ มีร้านขายอุปกรณ์ อิเลคโทนิคตรงไหนมั้งครับ

โอ้ว 3 กระทู้เลย สงสัยเน็ตแรงจัด

Comment

แรงทะลุ บอร์ดเลยจ้า

Comment

-*-
        เนตผมก้อ 2 mb นะ แต่ ไหง ขึ้น 3 ได้หว่า
        กด ทีเดี่ยวเอง

Comment

ไม่มีท่านใด ใช้เลยหลอ ไม่มั้ง ?
          รบกวนช่วยวัดให้ที ครับ เอาความยาวของตัวการ์ด งะครับ
          ผมอยากทราบจริงๆ

ขอบคุณครับ

Comment

-*-
            ไม่มีใครบอกเราเลยจริงๆแหะ
            ดันหน่อย นะ

Comment

ของผม asus hd 3870 ยาวประมาณ 24-25 cm (เอาตลับเมตรไปเทียบเอาในเคส อาจจะคลาดเคลื่อนนิดหน่อย) เคสผมต้องย้าย Harddisk ไปไว้ช่อง Drive A แทน เพราะเจ้า 3870 ท้ายชนเลยน่ะครับ

Comment

ของผม gigabyte sink zalman
                23.5 cm ถอดการ์ดออกมาวัดครับ

Comment

Originally posted by komchi View Post
                  ของผม asus hd 3870 ยาวประมาณ 24-25 cm (เอาตลับเมตรไปเทียบเอาในเคส อาจจะคลาดเคลื่อนนิดหน่อย) เคสผมต้องย้าย Harddisk ไปไว้ช่อง Drive A แทน เพราะเจ้า 3870 ท้ายชนเลยน่ะครับ
                  ขอบคุณมากครับ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  ของผม gigabyte sink zalman
                  23.5 cm ถอดการ์ดออกมาวัดครับ
                  ขอบคุณมากครับ ท่าน อิม มาเองเลย

Comment

Working...
                  X