Announcement

Collapse
No announcement yet.

4670พันทิพย์หมด ทำไงD!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4670พันทิพย์หมด ทำไงD!!!

เดินหาHD4670ที่พันทิพย์ ดันหมดแทบทุกร้าน หรือว่าผมจะเอา9500GT/TOPมาเล่นดีแบบว่าอยากได้แบบไม่ต้องเปลี่ยนPSU งบไม่พอ แนะนำหนอ่ย เน้นเล่นเกมครับThk

ผมไปซื้อวัน ศุกร์ที่ผ่านมา ชั้น3 ร้าน Cyber2 น่าจะยังมีหลายตัวอยู่

Comment

เซียร์เลยครับ

Comment

HD4670 หมดท่านฟาดเคราะห์ไปแล้วละคับสอยมาผิดหวังแน่ๆ ผมว่าไปเป็น 9600 GT ขึ้นไปดีกว่าคับท่าน เล่นเกมส์ต้องค่ายเขียวสิ หึ หึ

Comment

Originally posted by pumpkinz View Post
          HD4670 หมดท่านฟาดเคราะห์ไปแล้วละคับสอยมาผิดหวังแน่ๆ ผมว่าไปเป็น 9600 GT ขึ้นไปดีกว่าคับท่าน เล่นเกมส์ต้องค่ายเขียวสิ หึ หึ
          อิจฉาล่ะสิ ของเขาดีกว่านิ หึหึหึ ขอให้หาเจอน่ะท่าน แรงประหยัดเงินและไฟ

Comment

.... เขาก็บอกแล้วว่า ( อยากได้แบบไม่ต้องเปลี่ยนPSU ) แล้วยังมีตัวไหนน่าใช้กว่า 4670 อีกหล่ะ

และอีกอย่างสอยมามันไม่ถึงกับผิดหวังหรอกครับ แรงกำลังดีเลยหล่ะ ตอนนี้ผมยังคิดไม่ออกเลยว่า ยังมีการ์ดตัวไหน ที่ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม แล้วแรงเท่าตัวนี้อีก

Comment

รอต่อไป

Comment

ยอมรับว่า 9600GT แรงกว่า 4670 ครับ

แต่ก็ต้องเสียไฟเพิ่ม ครับถ้าไม่มี PSU ดีๆ จ่ายไฟเต็มๆ

ก็ บวกเงินไปอีก 1000 กว่าบาท สำหรับ PSU

กลายเป็นว่า 9600GT แพงกว่าอยู่เป็น 1000 เหมือนกัน (ถ้าไม่มี PSU นะครับ)

Comment

ถ้าเขาอยากได้ 9600 ขึ้นไปเขาคงซื้อ 4850 เเล้วหละ จขกท เขาอยากได้ เเบบ ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม นิครับ

Comment

รอหน่อย เดี่ยวก็มาอีกเพียบ

Comment

ทำใจ

Comment

รอเหมือนกัน ตอนแรกกะจะเอา4670 เปลี่ยนใจล่ะ รอ 4850 ลงอีกนิด ไม่ก็ 9800 GT+ เก็บเงินรอไปก่อน อิอิ

Comment

9500GT ครับ

Comment

9500GT ก็คือ 8600GT ครับไม่มีอะไรใหม่ให้น่าซื้อ แนะนำให้รอเช่นกันครับ ของดีอยู่ข้างหน้าอย่าใจร้อน

ปล.ถ้าจะเอาแบบแน่นอนก็วางมัดจำไว้ครับของมาแล้วท่านก็จะได้แน่นอน

Comment

Originally posted by Biz4rd View Post
                              ยอมรับว่า 9600GT แรงกว่า 4670 ครับ

แต่ก็ต้องเสียไฟเพิ่ม ครับถ้าไม่มี PSU ดีๆ จ่ายไฟเต็มๆ

ก็ บวกเงินไปอีก 1000 กว่าบาท สำหรับ PSU

กลายเป็นว่า 9600GT แพงกว่าอยู่เป็น 1000 เหมือนกัน (ถ้าไม่มี PSU นะครับ)
                              ไม่จริงคับ!!! ผมใช้อยู่ psu 450w ติดเคส เล่นสบายๆ หลายชม.ไม่เคยมีอาการ
                              แถม oc core 800 mem 1100 shader 2000 เล่นยังไงก้อไม่วูบ
                              9600 กินไฟน้อยคับมากกว่า 4670 นิดเดียว แถมเครื่องผม ติดพัดลมดูดออก 12v 0.8A ด้วย

Comment

Working...
                              X