Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับใช้งานทั่วไป ระดับไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับใช้งานทั่วไป ระดับไหนดี

จะหาการ์ดจอซักตัว ไว้ใช้ดูหนังฟังเพลงทั่วไป จะเอาระดับไหนดี ราคาเท่าไร
    ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

เอาอะไรก็ได้ที่มันออนบอร์ด
    ถ้ามีบอร์ดแล้วบอกที่ร้านเอาที่ราคาไม่เกินพัน

Comment

ฟังเพลง ดูหนัง การ์ดจอออนบอร์ดก็พอแล้วคับ

Comment

ดูหนัง ฟังเพลง ถ้าชอบสว่าง ก็ ATI รุ่ยอะไรก็ได้ ครับ
        ถ้าสมูทหน่อย ก็ NVIDIA ครับ รุ่นใหนก็ได้เหมือนกัน รุ่น เล็กๆ ก็พอ

Comment

รุ่น ตามกระเป๋าตังงับ

Comment

ออนบอร์ดก็เหลือเฟือแล้วครับ

Comment

Working...
            X