Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4/02/2023 เข้ามาเติมเรื่อยๆ
    BB HRC 1234 12v9ah ไฟแรงๆ cca สูงๆ IR ต่ำๆ
    สนใจทักเลย

Comment

• รับ BB HR1234 12v 9ah - 1 ลูก ครับ ส่งธรรมดาครับ

Comment

• โอนแล้ว รายละเอียดใน PM

Comment

• 9 Ah 1 ลูกครับเดี๋ยวทักไปใน Line

Comment

• มีสายพ่วงแบตฯ คือผมจะต่อแบบ อนุกรมกับแบต 2 ลูกมีขายด้วยไหมครับ ขอบคุณครับ .... (ได้ PM ไปหาด้วยครับ)

Comment

• มีมาเติมอยู่นะครับ

Comment

• 12v 9ah ยังมีไหมครับ bb

Comment

• เสี่ยใช้ไลน์ไอดีอะไรครับ พอดีผมเปลี่ยนมือถือ แอดไปเหมือนไม่ใช่ครับ
                  ยังไงทักผมหน่อยนะครับ อยากทราบราคาแบตหลายๆรุ่นครับผม

Comment

• .....................
                    Last edited by maxrack; 27 Nov 2023, 17:08:55.

Comment

• update หน่อยครับพี่น้อง

19/02/2024

BB HRC 1234 12v9ah เข้ามาเติมแล้ว

ลูกละ 290 บาท/ยกลัง 10 ลูก 2500 บาท

Comment

Working...
                      X