Announcement

Collapse
No announcement yet.

DRIVER 7300GT 256 DDR2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DRIVER 7300GT 256 DDR2

ใช้ตัวไหนดีครับ
    ผมลองมาหลายตัวแต่ก็วัดกันไม่ได้สักทีรู้สึกจำได้มีกระทู้นึงพูดถึงเรื่องไดรเว่อแต่ก็ไม่กระจ่างสักทีสำหรับรุ่นนี้ ใครใช้รุ่นนี้ก็มาบอกกล่อมกันหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ใช้ version 93.xx ดีสุดแล้วครับ สำหรับที่เคยใช้มา version ใหม่ๆ มันจะ เอ๋อๆ FPS ลด

Comment

Originally posted by 111111 View Post
      ใช้ version 93.xx ดีสุดแล้วครับ สำหรับที่เคยใช้มา version ใหม่ๆ มันจะ เอ๋อๆ FPS ลด
      งั้นก็ตัวที่ติดมากะกล่องสินะ

Comment

Originally posted by 111111 View Post
        งั้นก็ตัวที่ติดมากะกล่องสินะ

Comment

Working...
        X