Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเข้าไม่ได้หละครับมันติด User password

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเข้าไม่ได้หละครับมันติด User password

เห็นเค้าว่าเป็นไวรัสอะครับ แล้วต้องแก้ยังงัยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขยายความนิดนึงครับ

ติด Username Password ในส่วนไหนครับ...

Comment

คือมันเข้าไปหน้าวินโดวส์ไม่ได้อะครับ มันให้ใส่ User password อะครับโดยที่ผมไม่ได้ตั้ง User password อะครับ

Comment

ถ้าโดน Virus ก็คงจะเป็น Flashy

ตอนที่ให้ใส่ รหัส ลองใส่นี้ดูครับ hacked ถ้าเข้าได้ก็โดน Flashy

ส่วนวิธีแก้ ก็เข้าไปในเว็บนี้เลยครับ
        http://www.trackerx90.th.gs/web-t/rackerx90/index.htm

Comment

ลองกด F8 ไปเข้า safe mode แล้วก็เขาไปทำอะไรซักอย่างให้มันเข้าได้ครับ

Comment

ถ้าใส่คำว่า hacked แล้วเข้าได้ก็ไวรัสละครับ วิธีแก้ก็ตามข้างบนเลย

Comment

ลองไฮเร้น ดู เผื่อนจะมีไรดีๆ เกิดขึ้น

Comment

น่าจะเป็น flashy คับ ลอง hacked อย่างที่ท่านข้างบนว่า

ก่อเข้าได้แล้วก็หา โหลดตัวจัดการมาจัดการให้เรียบร้อยคับ

f8 ก็เข้าไม่ได้ถ้า admin มี pass ที่ถูก hack ถึงใช้ hiren แก้พาส
                พอเข้า win ตัว flashy run ขึ้นมาก็โดนแก้กลับอยู่ดี

Comment

Working...
                X