Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก MB ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก MB ทีครับ

ในใจตอนนี้มี

ASUS P5-Q SE 3,790฿
    กับ
    ASUS P5-QL-E 3670 ฿

ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ แล้วแตกต่างกันมากไหมครัย ถ้ามียี่ห้ออื่นช่วยแนะนำด้วยนะครับ ราคาประมาณนี้

*ใช้ oc หนิหน่อย หรืออาจไม่เลย ไม่ต่อ raid ใช้งานสารพัดครับ ทั้ง ตัดต่อและเล่นเกมส์

ASUS P5-Q SE 3,790฿

จริงๆก็ได้ทั้งตู่นะครับใช้งานทั่วไป

Comment

GIGABYTE GA-EP43-DS3R 3790.-

Comment

^
        ^
        ^
        ^
        สนใจตัวนี้อยู่ มันดีไหมเทียบกะ Asus ตัวบนๆ นั้นอะ

Comment

P5Q SE เป็นชิพ P45 ครับ จะเทียบกัน ต้อง P5QL-E ครับ จะเป็นชิพ P43 ครับ

Comment

เพิ่มตังหน่อยก็ได้ P5Q SE/R แล้ว 4090.-

Comment

เพิ่มตังหน่อยก็ได้ P5Q SE/R แล้ว 4090.-
              คือผมคงไม่ได้ใช้ raid หรอกครับ

ขอบคุณทุก ๆ ความเห็นครับ

Comment

Working...
              X