Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB ตัวนี้ Overclock ได้ไม๊ครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB ตัวนี้ Overclock ได้ไม๊ครับ !!

(940SL)MB ASROCK AliveNF5-VSTA

เห็นท่าน toekingsize บอกว่า (940-VSL) ECS Geforce7050M-M2 'Asys' Overclock ไม่ได้อะครับ ยังไงก้อแนะนำหน่อยน่ะครับ

oc ได้

Comment

จี๊ด

Comment

พอได้บ้างครับ

Comment

แต่ไม่มี การ์ดจอ ออน บอร์ด ใช่ไม๊คับ

Comment

มีเมนบอร์ดที่ oc ไม่ได้ด้วยหรอนี้

Comment

ถ้ายังไม่ซื้อก็ NF6P ครับ รับรอง OC ไม่ไปมีคนแถวๆนี้ช่วยได้ครับ บอร์ดจนๆตัวนี้มีเพื่อนเยอะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by nattawout View Post
                (940SL)MB ASROCK AliveNF5-VSTA

เห็นท่าน toekingsize บอกว่า (940-VSL) ECS Geforce7050M-M2 'Asys' Overclock ไม่ได้อะครับ ยังไงก้อแนะนำหน่อยน่ะครับ

รุ่นนี้ 940-VSL) ECS Geforce7050M-M2 'Asys'

ซื้อมาพร้อม Sempron le 1150

โอซีไม่ได้ครับ ไม่มีเมนู ( รึว่าต้องใช้กะ Athlon หว่า )

แรมก็แทบจะปรับไม่ได้......

Comment

ไฟแรมกับซีพียูปรับได้ ก็น่าจะได้นะ

Comment

ความจริงแล้วเมนบอร์ดที่ซื้อประกอบจะได้เกือบทุกตัวนะ ยกเว้นบางตัวที่ต้อง flash bios

Comment

ขออบคุณมากคับ

Comment

Working...
                      X