Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่ากาดจอรุ่นทอปของ nvidia คือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่ากาดจอรุ่นทอปของ nvidia คือ

รุ่นไรหรอครับ มีรุ่นไรออกมาแซง 280GTX รึเปล่า

GTX 350

ตอนนี้ยังไม่มีออกนะ ครับ ..

แต่เว็ป นอกมันสั่งจองกันแล้ว ..

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ...

รอต่อไป สำหรับคน ไฟแรง (ตังค์แรง)

Comment

ขอข้อมูลหน่อยครับ ถ้าเข้าไทยราคาประมานเท่าไร ความแรงเท่าไหน แบบล่าสุดในไทยนี่ 280GTX หรอคับ

Comment

การ์ดรุ่น TOP ปัจจุบัน ของฝั่งเขียว มี 2 ตัวครับ ความแรงและการกินไฟ สูสีกันเกือบทุกเกม และราคาแถมหน้าตาใกล้เคียงกันด้วย GTX280 กับ 9800GX2 ครับ

Comment

ตอนนี้ก็ GTX280 ครับ

Comment

GTX 280 เย็นกว่า 9800 GX2 ตัวแรกหน้าเล่นกว่า

Comment

GTX350 คงไม่ใช้ตัว GTX280 จับมาโมใหม่น่ะ

Comment

ไม่เกินหมื่น 5 ปีหน้ามีจัด
                ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องดูสถานการณ์ก่อน

Comment

Working...
                X