Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความต่างของ 4800+ กะ 6000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความต่างของ 4800+ กะ 6000+

อยากรุว่า X2 4800+ กะ X2 6000+ มันแรงต่างกันมากมั้ยครับ ใช่เพียงเล่นเกมอย่างเดียวเฉยๆครับ ขอบคุณครับ

มากครับ คอนเฟริม 4800+@ 3.0 ยังปั้นเฟรมเรส ไม่เท่า 6000+ 3.0G เดิมๆเลยครับ

ลองมาหลายเครื่องแล้วครับ

Comment

จดๆ

Comment

ถ้า 6000+ ต้องพี่วิกรครับ

Comment

6000+ ของแพง ความแรงก็ต่างกันชัวๆ อยู่แล้วครับ

Comment

ความแรงเป็นเพียงตัวเลขครับ หุหุ ฟิ้ววววว...

Comment

Originally posted by K8 View Post
              ความแรงเป็นเพียงตัวเลขครับ หุหุ ฟิ้ววววว...
              ความแรงเป็นตัวเลข แล้วเจอความร้อนเข้าไปจะเป็นตัวอารายเหยออออ .....ฮุฮุ

Comment

Originally posted by K8 View Post
                ความแรงเป็นตัวเลข แล้วเจอความร้อนเข้าไปจะเป็นตัวอารายเหยออออ .....ฮุฮุ

Comment

แรงด้วย คน ใช้ 6000+ ครับ oc 3.2

Comment

Working...
                  X