Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI HD4650 เป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI HD4650 เป็นไงครับ

ATI HD4650

คือราคามัน 2450 ความแรงประมาณไหนครับ(เทียบกับ nvidia) มีข้อดีอะไรบ้างครับ

ราคาพอกะ 9500gt เลย

Comment

เอ่อ ใครรู้บ้างงง

Comment

แนะนำ 4670 ดีกว่าครับ

แต่ 4650 มี เมมแบบ 1 gb ด้วยนี่

Comment

ความแรงอยู่ในระดับไหนครับ ของ nvidia ประมาณ 8400GS ได้รึเปล่าครับ คุ้มค่าไหม

4670 ไม่ต้องสืบครับ ไม่มีของแล้วครับในพันทิพย์ รออีกนาน

Comment

Originally posted by kvai View Post
            ความแรงอยู่ในระดับไหนครับ ของ nvidia ประมาณ 8400GS ได้รึเปล่าครับ คุ้มค่าไหม

4670 ไม่ต้องสืบครับ ไม่มีของแล้วครับในพันทิพย์ รออีกนาน
            แรงคนละชั้นเลยครับ 4650 แรงกว่าที่คุณบอกมาเยอะ

4670 turbo ผมไปซื้อตามร้านดังๆคงไม่เจอครับ ของหมดแน่ๆ ลองไปดูร้านย่อยๆครับ อาจจะมี ชั้น3 อะ

ปล. ผมไปซื้อเย็นวัน ศุกร์ที่ผ่านมา

Comment

8400GS มันแรงสู้ 7300GT ยังไม่ได้เลย

Comment

อยากได้ข้อมูลอีกอ่ะคับ

Comment

ขอถามด้วยครับ

4670 นี่เท่ากับตัวไหนของ Geforce อะครับ

Comment

ถ้าเอาความแรง ในราคา 2450 บาท ผมว่าไปเล่น gf9600gso เห็นแว๊บๆใน hwh ไม่ดีกว่าเหรอครับ หุหุ ผมเองก็กำลังจ้องอยู่เหมือนกัน.....
                    อีกอย่างติดที่ผมชอบแดงแค่นั้นเอง รอ 4670 ราคาลงก่อนอิอิ

Comment

ข้อดีคือ ไม่กินไฟครับ หุหุ

Comment

9500GT ดีกว่ามั้ย DDR3

Comment

Working...
                        X