Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งซื้อ WINFAST GTX 260 ขอโชว์นิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้อน

รู้สึกตามันจะร้อนขึ้นมาซะเฉยๆ เป็นไรวุ้ย
    Attached Files

Comment

แรงมากกกกก

Comment

ผมก็ซื้อมาเหมือนกันคับ
        วันนั้นก็เจอพี่คับผมที่ร้าน Jedi จำผมได้ไหมคับ ที่ผมถามว่ามันต่างกับ Core216 ยังไง
        แต่ตอนนี้ซื้อมาแล้วมีปัญหา คะแนนมันน้อยมากเลยคับ แต่ CPU ผม มันเก่าแล้วอ่าคับ
        ยังไงลองช่วยดูให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากคับ

http://forums.overclockzone.com/foru...83#post4524983

Comment

Originally posted by dears View Post
          น่ากินแฮะ ....

กินไรคับท่านเดียร์

Comment

จอเล็กเลื่อนจอดูลำบากมากครับ -..-

Comment

แรงมากครับท่านเก่ง

Comment

.

Comment

อย่ามองตาสุนัขมากนะคับ เดี๋ยวเป็นโรคตาแดง

Comment

อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แต่ไม่มีตัง

Comment

Originally posted by panuza View Post
                      อิอิ

Originally posted by Anubis007 View Post
                      รู้สึกตามันจะร้อนขึ้นมาซะเฉยๆ เป็นไรวุ้ย

Originally posted by kingmax View Post
                      แรงมากกกกก

Originally posted by enforcer View Post
                      ผมก็ซื้อมาเหมือนกันคับ
                      วันนั้นก็เจอพี่คับผมที่ร้าน Jedi จำผมได้ไหมคับ ที่ผมถามว่ามันต่างกับ Core216 ยังไง
                      แต่ตอนนี้ซื้อมาแล้วมีปัญหา คะแนนมันน้อยมากเลยคับ แต่ CPU ผม มันเก่าแล้วอ่าคับ
                      ยังไงลองช่วยดูให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากคับ

http://forums.overclockzone.com/foru...83#post4524983
                      จำได้แหม่มเลย คิคิ

Originally posted by PraFire View Post

กินไรคับท่านเดียร์

Originally posted by ninomiya View Post
                      จอเล็กเลื่อนจอดูลำบากมากครับ -..-

Originally posted by pik_1_2 View Post
                      แรงมากครับท่านเก่ง
                      ขอบคุณครับ

Originally posted by KanGserzA View Post
                      อย่ามองตาสุนัขมากนะคับ เดี๋ยวเป็นโรคตาแดง

Originally posted by bammbamm View Post
                      อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ อยากได้ อยากได้้้ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แต่ไม่มีตัง

Comment

Comment

อืม...ดันจังเลยครับ รู้แล้วว่าแรง อิอิ

Comment

Originally posted by panuza View Post
                            555

Originally posted by Alatal2iel View Post
                            อืม...ดันจังเลยครับ รู้แล้วว่าแรง อิอิ
                            มารงมาแรงที่ไหนกันพี่ชาย สู้ panuza ไม่ได้หรอก

Comment

ตามมาช้าไปหน่อย ของหมดทุกร้านเลนชั้นล่าง ต้องไปหา บิ๊กไอทีชั้นบนๆ ราคาลงมาเยอะแล้วครับแต่แรงจริงๆ

ว่าแต่ test 3dmark 2006 บน vista64 กับ xp คะแนนมันต่างกันไหมหว่า

Comment

ของแรงต้อนดัน ดันให้คร้าบ

Comment

Working...
                                X