Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาเกมGTA ได้จากที่ไหน ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาเกมGTA ได้จากที่ไหน ครับ

เพิ่งฟอแมต เครื่องไป เกมหายหมด ผมเป็นสมาชิกบิท แต่มันไม่มีGTA นะสิ
    แนะนำผมด้วย แค่อยากเล่นอ่ะ

อย่าใช้ความรุนแรงเป็นข้ออ้าง นะครับ การ์ตูนเรื่อง ทอม&เจอรี่ ความรุนแรงมันทั้งเรื่อง ทุบ ตี ตัดตอน กระตื้บ ฯลฯ อ่ะ ว่ามั้ย

แค่จะหาเกมGTA สักเกม มันยากจัง ภาคเก่าๆ ที่ซื้อ มาเบื่อละอ่า

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไม่ได้ไม่เป็นไร แนะนำก็ได้

มาริโอ้ ผมก็ เล่น ครับ ชอบโดด เหยียบ เต่า ด้วย

coming soon ทั้งเกมส์ทั้ง She

Comment

โหลดบิทเอาสิครับ -.-

Comment

ระวังนะ เด๊ยว เจ๊จะมา

Comment

555+
          เดี่ยวเจ๊จะมานะจ๊ะ
          ระวัง!!!!

อิอิิ

Comment

อย่าเล่นเลยค่ะ เราควรจะไปเล่นเกมส์อื่นที่ดีนะค่ะ

Comment

ตอนนี้ผมเล่น Mercenaries 2 แก่ขัดอยู่

Comment

14พ.ย.ออกแน่ครับหาได้ตามร้านแผ่นก็อบทั่วไปครับแต่คงต้องบอกให้เค้าเอาออกมาเพราะเอามาตั้งหน้าร้านคงไม่ได้แต่แผ่นแท้คงไม่ต้องพุดหมดหวัง กระซิบบอกเจ้าของร้านดีๆนะครับเด๋วเขาจะคิดว่าเรามาล้อซื้อเด๋วจะโดนเขาอัดเอาครับ

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
                  อย่าเล่นเลยค่ะ เราควรจะไปเล่นเกมส์อื่นที่ดีนะค่ะ

ยังไง

เปงพวกของเจ๊ในตำนานป่าวเนี่ย

Comment

ดิชั้นว่าเอาเวลาไปหาเกมส์อื่นเล่นเถอะนะคร่ะ เกมส์สีขาวที่ ICT เขาบอกมาก็น่าสนใจนะคะ
                    อย่าเอาเวลาไปเล่นพวกเกมส์สีเทา เลยนะ เวป Bit เวปไหนกล้าให้ Download ดิฉันจะบอกเวปให้ ICT จัดการค่ะ เกมส์นี้ถูกแบนตั้งหลายประเทศ ออสเตรเลีย นิวซีแลนด์ และอีก 2 ประเทศ ดิฉันคิดว่าฉันพอจะช่วยเตือนสติที่ถูกเกมส์นี้ทำลายได้ ขอบคุณค่ะ

ถุ้ย ชีวิต
                    Last edited by nameinw007; 7 Oct 2008, 11:14:59.

Comment

เด๊ยวดิฉันจะบอก ICT ให้บล๊อกบิทนะค่ะ

ฮาว่ะ

Comment

โอย ที่พิมพ์ๆประมาณว่าเห็นด้วยที่ไม่ใช่ Mypc นี่เค้าประัชดทั้งนั้นแหละครับ

แบบว่าตามน้ำ ผมก็เคยละ ไม่เครียดๆ

Comment

ลองเข้าไปหาได้ตามลายเซ็นเราเลยนะ

Comment

torrentmove มีคนปล่อยอยู๋ครับ ทุกภาค ด้วย

Comment

ขอโทศนะคะ ดิฉันไม่ได้ตอบกระทู้เพราะต้องการคนมาสนใจค่ะ ถ้าดิฉันอยากให้คนมาสนใจในตัวดิฉัน ดิฉันว่าไปโพสตามเวบบอรด์ทั่วไปจะดีกว่ามากค่ะ
                              เวบบอรด์ที่มีคนทั่วไปที่เห็นด้วย กับดิฉันมีอยู่เยอะแยะมากมายค่ะ และมีผู้คนมากมาย มากกว่าที่นี่หลายเท่าซะด้วยซำ ถ้าดิฉันไปแปลความจริง จากเวบ
                              ภาษาอังกฤษไปเผยแพร่ ให้ผู้คนได้รับรู้ เพื่อไม่ให้เรื่องGTAไม่เงียบหาย จะมีคนสนใจในตัวดิฉันและยกย่องดิฉันค่ะ ถ้าต้องการให้คนสนใจมากกว่านั้น
                              ก้อสร้างเวบ หรือ บล๊อค ต่อต้าน GTAเกมนรก แล้วส่งเมล ไปขอ เป็น ลิงค์จาก กระทรวง ต่างๆก้อได้นะคะ ไปช่วยรัฐรนรงค์ยิ่งได้หน้าอีกด้วย แถมบางที
                              อาจจะได้ ออกตามสื่อต่างๆซะด้วยซำ

ดิฉันมาโพสที่นี่ และ ยังทนอยู่กับเสียงด่าทอ ที่มาด่าว่าดิฉันก้อเพื่อจะเตือนสติ พวกที่ยังจมปลัก หลงมัวเมากับเกมนรก GTAอยู่ค่ะ ดิฉันไม่เคยตอบโต้นะคะ
                              แค่หวังว่าสักวันคนจำพวกนี้ จะคิดได้ เกมอื่นๆที่เป็นเกมขาว มีมากมายให้เล่น นะคะ ถ้าไม่ชอบละก้อ เกมสีเทาที่เน้นความรุนแรงอย่างCrysisหรือ
                              เกมอื่นๆ ก้อ ยังมีให้เล่น ดิฉัน ไม่เข้าใจจริงๆว่าทำไม ถึงไปชอบเล่นเกมทีส่งเสริมให้คนไปกระทำความผิดกันมากขนาดนั้น ทั้งๆที่เกมมาออกจะดาษดื่น

Comment

Working...
                              X