Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 online มาทางนี้คับ <<<<(Sv เปิดใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้าได้แล้วใครว่างเข้ามาลุยด่วย

IP sokoolz.com:28960

Comment

ถ้าลงเกมส์ใหม่ ต้องลงPatch ตั้งแต่Patchแรกๆเลยหรือป่าวครับ หรือว่าข้ามโดดไปลง 1.7 ได้เลย

เท่าที่ผมหาได้ มันเริ่มตั้งแต่Patch 1.3 อ่ะ Patch 1.1 กะ 1.2 หาไม่ได้

Comment

เข้า ตัว Icon multiplayer รีเปล่าครับ - - งง ทำไม่ถูก -*-

Comment

Originally posted by daobi View Post
          ถ้าลงเกมส์ใหม่ ต้องลงPatch ตั้งแต่Patchแรกๆเลยหรือป่าวครับ หรือว่าข้ามโดดไปลง 1.7 ได้เลย

เท่าที่ผมหาได้ มันเริ่มตั้งแต่Patch 1.3 อ่ะ Patch 1.1 กะ 1.2 หาไม่ได้
          ของผมลงแค่1.6และ1.7แค่นั้นนะ

Originally posted by issabella View Post
          เข้า ตัว Icon multiplayer รีเปล่าครับ - - งง ทำไม่ถูก -*-
          แม่นแล้วคับ
          http://www.neweragames.co.th/communi...pic.php?t=1068
          โดยทั่น sphasuta (ITEMxp)RedGameจอมโหด

Comment

เหอๆๆ มะกี้ลองเล่นไปละ นิดๆ ชื่อ manbaza อะ ของผมเปงไรมะรุ้ มองไม่เหน ไรเลย เลยมะรุ้ว่ากระสุนเหลือเท่าไรเลยอะครับ มีวีีธีแก้ป่าวงับ

ไม่มีแผนที่บอก ไม่มีกระสุนบอก เหอๆ ทำไงแ้ก้ๆๆๆ

Comment

Originally posted by foxyou View Post
              เหอๆๆ มะกี้ลองเล่นไปละ นิดๆ ชื่อ manbaza อะ ของผมเปงไรมะรุ้ มองไม่เหน ไรเลย เลยมะรุ้ว่ากระสุนเหลือเท่าไรเลยอะครับ มีวีีธีแก้ป่าวงับ

ไม่มีแผนที่บอก ไม่มีกระสุนบอก เหอๆ ทำไงแ้ก้ๆๆๆ

คืนทั่นนั่นเอง ผมOverclock นะคับ เล่นเซิฟนี้ ผมก็เป็นเหมือนกัน อาการเหมือนทั่นเป๊ะ เล่นลำบากเนอะ

Comment

Hardcore mode คัรบ
                จะไม่บอกว่า กระสุนมีเท่าไหร่/แผนที่

จะมีก็ต่อเมื่อเราฆ่าคนต่อเนื่อง แบบไม่ตาย ครบ 3 ตัว เราจะได้ UAV (กด6ใช้) แล้วแผนที่ถึงจะมา 30 วิ

เล่นของแท้กันดีกว่าน่ะเห็นแล้ว คนน้อยยังกะป่าช้า -0-..
                อันนี้ รูปถ่ายจาก เซิพประเทศสิงกะโปครับ ของไทยแน่นเอี้ยดครับในเวลาประมาณเดียวกัน ผมชอบไปยิงหัวต่างประเทศมากก่า ฮิๆ

Comment

อ๋อ อิอิ ฮาร์ดคอร์ โหมด เหอๆ ขอบคุงคร๊าบบบ เวล 4 อยุ่เลย แง่ๆๆ

Comment

อ่อ HardcoreModeนี่เองเพิ่งรู้ ขอบคุณทั่นarmakuมากคับ เดี๋ยวรอให้คล่องกว่านี้ค่อยไปสอยของแท้คับ
                    อยากยิงต่างชาติเหมือนกัน แต่ไปตอนนี้ก็อายเค้า ว่าแต่เกมนี้เค้าจะเล่นกันอีกนานป่ะคับ หรือจะมีเกมตัวไหนออกใหม่มาเบียดรึป่าว กลัวซื้อแผ่นแท้มาแล้วCall of Duty ภาคใหม่ก็ใกล้ออกแล้ว

Comment

เย้้............ ขอบคุณมากจ้า

Comment

ขอถามหน่อยครับ
                        Sever จำกัด Ping ด้วยใช่หรือเปล่าครับ เพราะเมื่อวานผมจะลองเขาไปเล่นดู
                        แต่โดนดีดออกมาแล้วมันบอกว่า Severนี้เล่นได้เฉพาะPingต่ำเท่านั้น
                        เลยอดเล่นเลยครับ
                        ผมเลยอยากรู้ว่าเขาจำกัด Ping กันที่เท่าใหร่ครับ

Ping ผมประมาณ 600 ใช้ Net (EDGE) ต่อจากมือถือเพราะผมอยู่หอพักอะครับ

ตอนที่ Front line:fuel of war (DEMO) ออกมาผมก็ลองเล่น MP ของ
                        Severนอก(Map 32คน) มันก็เล่นได้ไม่มีปัญหาอาจจะมีหน่วงนิดๆในบางช่วง
                        แต่ยิงเขาได้มากกว่าตายนะครับ

Comment

มันดีเหมือนกันเหมือนจริงดีครับ แต่ลำคาญบัคเรียกเครื่องบินมาทิ้งระเบิดมาก เสียงดังลำคาญ

Comment

ดันๆๆ แต่อยากเล่น modซอมบี้จัง คิดถึงโดนปิดหมด -3-

Comment

Originally posted by BOMBO View Post
                              ขอถามหน่อยครับ
                              Sever จำกัด Ping ด้วยใช่หรือเปล่าครับ เพราะเมื่อวานผมจะลองเขาไปเล่นดู
                              แต่โดนดีดออกมาแล้วมันบอกว่า Severนี้เล่นได้เฉพาะPingต่ำเท่านั้น
                              เลยอดเล่นเลยครับ
                              ผมเลยอยากรู้ว่าเขาจำกัด Ping กันที่เท่าใหร่ครับ

Ping ผมประมาณ 600 ใช้ Net (EDGE) ต่อจากมือถือเพราะผมอยู่หอพักอะครับ

ตอนที่ Front line:fuel of war (DEMO) ออกมาผมก็ลองเล่น MP ของ
                              Severนอก(Map 32คน) มันก็เล่นได้ไม่มีปัญหาอาจจะมีหน่วงนิดๆในบางช่วง
                              แต่ยิงเขาได้มากกว่าตายนะครับ
                              มาตรฐานส่วนมาก +-250 ping ครับ เกินนั้นไม่เจอสคริปถีบ ก็โดน ถีบจาก admin ไม่ก็เจอโหวตครับ

คน ping มากๆ ใช่ว่าจะเสียเปรียบครับ บางจังหวะก็ได้เปรียบ เพราะ ในบางจังหว่ะ คนpingเยอะเหล่านี้มันวารปได้ครับ - -... แถมถ้าจะหว่ะ ถ่ายข้อมูลช้าเครื่อง ping เยอะ จะได้เป้านิ่งไปยิง ... (แต่ก็อีกแหละ 50-50 ที่จะเป็นเป้านิ่งสะเองตอน แลคหน่ะแหละ)

Comment

ตอนนี้ เข้า เซิฟ ไม่ได้อ่า

Comment

Working...
                                X