Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม IE เข้าแล้วค้าง ด่วน!!! ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม IE เข้าแล้วค้าง ด่วน!!! ขอบคุณครับ

ตั้งแต่ลงวินโด้ไหม่ แล้ว มันเข้าไม่ได้อะ มีรูป

ดูใน Task manager ie ก็ไม่แสดงนี่หว่า มันยังค้างอยุ่เลย ?
    แต่ ใน processes ทำไมมันขึ้นหว่า

ขอบคุณครับ

Windows mod ใช่ป่ะครับ ลอง Uninstall แล้ว Setup ใหม่ดู หรือไม่ก็เปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นเลยอย่าง FireFox

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
      Windows mod ใช่ป่ะครับ ลอง Uninstall แล้ว Setup ใหม่ดู หรือไม่ก็เปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นเลยอย่าง FireFox
      ใช่ครับ พอลงไหม่มันบอกเออเลอร์ไรมันไม่รู้

ถ้าใช้ไฟฟ็อกมันเล่น DOTA ไม่ได้อะ

Comment

เคยเป็นครับ ตอนนั้น เข้าไปกดใน option
        แล้ว กด reset และ defult ทุกหน้าต่างเลย แล้วมันก็ใช้ได้
        ไม่รู้ว่าท่านจะได้หรือเปล่า ยังไง ก็ลองดูนะครับ

Comment

Originally posted by jay-aha View Post
          เคยเป็นครับ ตอนนั้น เข้าไปกดใน option
          แล้ว กด reset และ defult ทุกหน้าต่างเลย แล้วมันก็ใช้ได้
          ไม่รู้ว่าท่านจะได้หรือเปล่า ยังไง ก็ลองดูนะครับ
          กดไรไม่ได้เลยครับ มันค้างเด้อยุ่ ตรงนั้นและ เดังแต่ ลง วินมา

ไม่ทราบว่า Microsoft Windows XP TrueF@ster ดีไหมว่า จะลงไหม่อยุ๋

Comment

Working...
          X