Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โปรแกรมแยก อินเตอร์เน็ท กับเกมส์ ออกจากกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โปรแกรมแยก อินเตอร์เน็ท กับเกมส์ ออกจากกัน

เพื่อนๆสมาชิกทานใดที่พอทราบวิธีการแยกเน็ทกับเกมส์ออกจากกันแบบในกรณีที่ใช้ในร้านอินเตอร์เน็ทผมรบกวนขอลิ๊งค์ที่ดาวน์โหลดโปรแกรมตัวนี้ได้อ่ะครับ(เช่นโปรแกรมพวก พร๊อกซี่พลัส) หรือเพื่อนๆสมาชิกท่านใดที่มีโปรแกรมที่ใช้งานด้านนี้ขาย รบกวนpmมาหาผมทีครับหรือไม่ก็โทร (08-6540-3629 หนุ่ม) เพื่อแจ้งราคากับผม

ขอบพระคุณเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกที่เข้ามาอ่านและตอบคำถามครับ
Working...
X