Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI4850 3DMask05,AquaMask3,PCMask ไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI4850 3DMask05,AquaMask3,PCMask ไม่ผ่าน

รบกวนใครรู้ช่วยหน่อย ผมใช้ PWC4850 Test 3DMask ครับ แต่ 3DMask05 ไม่แสดงคะแนน,AquaMask3 ไม่ผ่านโปรแกรมเอ๋อและดับไป ,PCMask05 ไม่สะแดงคะแนน
    ลงตัว FIX แล้วนะครับถึง RUN ผ่าน แต่ปัญหาคือ คะแนนไม่ออก .... งง ช่วยด้วย
    Attached Files

ตู้ปลาลองลบ Direcpll.dll
    ส่วนที่เหลือลองลง patch ดูงับ .... (คนละตัวกับ hotfix นะ)

Comment

หา Pach ของ 3DMask 05 v1.3.0 ไม่เจอ ใครก็ได้จัดให้หน่อย
      ขอครบเลยก็ได้ครับที่มี จะจัดมาลงใหม่ให้หมดเลย เอาแบบทั้งตัวเต็มตัว Patch เลยนะครับ Thanks...

Comment

ไม่มีคนตอบเลยวุ้ย สงสัยผมจะมาผิดห้อง

Comment

Working...
        X