Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD X2 3800+ ใช้งานตัดต่อหนัง เวิร์คไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD X2 3800+ ใช้งานตัดต่อหนัง เวิร์คไหมครับ

คือผมตังไม่ถึงซื้อ core2 อ่ะครับ และก็ไม่ค่อยอยากใช้D820
    ถ้าใช้ X2 3800+ นี่จะโอเคไหมครับ
    ขอบความเห็นหน่อยนะครับ

ผมว่าค่าย intel น่าจะให้คำตอบที่ดีกว่านะครับ

Comment

เท่าที่ทราบมา pentiumD 820 encode video สู้ Fx-57 ซึ่งเป็น core ยังไม่ได้เลยครับ
      ผมว่าถ้าจะใช้ X2 3800 คงไม่ต่างจาก PentiumD เท่าไร่ หรอกครับ(อาจจะเร็วกว่าด้วย)

Comment

ถ้าจะต่างในราคารเท่าก็ต้อง E6300 ครับ

Comment

Working...
        X