Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enermax EG465P-VE (FMA) Ver 1.3 มีหัว6pinมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Enermax EG465P-VE (FMA) Ver 1.3 มีหัว6pinมั้ยครับ

ที่หน้ากล่องenermaxมันบอกว่ามีนะ แต่ผมหาไม่เจออะครับ คือผมประกอบคอมมาได้หลายเดือนละ แต่VGAผมยังใช้ตัวเก่าอยู่ ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม แต่เมื่อวานไปซื้อ 9800GTมา ละจะมาใส่ดันหาหัว6pinไม่เจอ ผมใส่ดูที่สายของpowerทุกเส้นละ เลยสงสัยว่ารุ่นนี้มันมีหัว6pin ให้เลยรึเปล่าครับ

ไม่มีมาให้ครับ แต่ซื้อการ์ดจอส่วนใหย๋จะแถมหัวแปลงมาให้น่ะครับ

Comment

ไม่มี

Comment

กำเซงเลย สายแปลงมีครับ แต่อยากได้หัวต่อตรงมากกว่า แต่ไม่เป็นไรครับใช้สายแปลงเอาก็ได้ ถ้ามันไม่มีอยู่แล้วผมก็ไม่วอรี่ครับ แต่ก็งงที่หน้ากล่องดันมีรูป ขอบคุณที่เข้ามาตอบให้ครับ

Comment

ถ้าเป็นรุ่น ax 460w มีครับ
          Enermax EG465P-VE ไม่มี extra cable จะเป็น 4 pin
          Enermax EG465P-ax VE มี extra cable จะเป็น 6 pin vga
          Last edited by toon ชาวโลก; 7 Oct 2008, 15:31:35.

Comment

ไม่คับท่านแล้วแถมกับตัวการ์ดไม่มีเหรอท่าน

Comment

Working...
            X