Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับมีปัญหา FireFox

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับมีปัญหา FireFox

คือว่าผมเลื่อน ลูกกลิ้งบนเมาส์ เพื่อเลื่อนหน้าลงมาดูข้อมูลในหน้า Webpage ด้านล่าง แต่พอเลื่อนลงมา แล้วมันก็เปลี่ยนหน้าให้เราเป็น Back กับ Forward ครับ (เข้าใจมั้ยเนี่ย) แต่ก่อนไม่เคยเป็นครับ เพิ่งจะเป็นวันนี้ ไม่ทราบว่าต้องไปแก้ไขตรงไหน ผมเลื่อนลูกกลิ่งบนเมาส์แล้วมันก็เป็น Back กับ Forward รำคาญมากๆ เลยครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by kessopha; 3 Nov 2009, 13:04:06.
Working...
X