Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1650 และ radeon 3650 เล่น devil 4 ได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1650 และ radeon 3650 เล่น devil 4 ได้มั้ย

ได้ครับ

Originally posted by kingmax View Post
    ได้ครับ
    เทพ ไม่เห็นรายละเอียดกระทู้ยังตอบได้

Comment

ได้จ้า 7300 GS ก็ได้ลื่นด้วย

Comment

แล้ว 8400GS ได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เทพ ไม่เห็นรายละเอียดกระทู้ยังตอบได้
          555+ ผมตามน้ำคับพี่ อย่าว่าผมเลยน่ะคับ

Comment

ทำไมเขาไม่เขียน แล้วตั้งได้น้า
            8400GS ก็ได้ครับ

ของผม 4670 เทสมาได้เกรด A แน่ะ รึว่าไ่ม่ดีหว่า

Comment

โดนอุ้มหรือป่าว

ปรับต่ำๆ เล่นได้แน่นอน

Comment

แล้ว3450ปรับต่ำละครับ

Comment

X1600 128MB GDDR3 เล่น DMC4 ลื่นตลอดเกมส์ครับ แต่ปรับต่ำหน่อย ปรับสูงกว่านี้จะหนืดๆ
                  Quality - High
                  Shadow - Off
                  Texture - Low
                  Vsync - Off
                  Resolution - 800 X 450

ถ้า X1650 256MB GDDR3 จะปรับได้สูงกว่านี้ครับ

Comment

Working...
                  X