Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื้องการรับประกัน ช่วย หน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื้องการรับประกัน ช่วย หน่อยนะคับ

คือผมซื่อ PSU coolermaster 550 W ที่มีพัดลมเป็น LED พอดีเกิด LED มันเสียอะคับหลอด LED ไม่ติด ผมอยากทราบว่า สามารถ เคม ได้อะเปล่า

แค่หลอด LED. ไม่ต้องถึงกับเคลมหรอกครับ มันหลอดละ 5-10 บาท มีหลายสีก็แพงหน่อย ซื้อมาเปลี่ยนเองก็ได้มั้ง

แต่ถ้าจาเคลมก็น่าจะได้ครับ

Comment

ผมว่ายอมเสียเงินซื้อใหม่ 5-10 บาทยังคุ่มกว่าเสียเวลาเคลมอีกอ่ะครับ ไม่รู้กี่วัน -3-

Comment

ถ้ายังไม่หมดประกัน เคลม เลยคับ
        แกะมาเด๋วหมดประกันนะคับ พี่น้อง

Comment

ผมไม่แกะครับกลัวมันหมดประกันก็เลยมาถามดูว่ามันน่าจะเคมได้อะเปล่า

Comment

Originally posted by หมูกรอบ View Post
            ถ้ายังไม่หมดประกัน เคลม เลยคับ
            แกะมาเด๋วหมดประกันนะคับ พี่น้อง
            เออช่าย ลืมเลย

Comment

แคมโลด เอ๊ย!! เคลมโลด

Comment

คุลเลอร์มาสเตอร์เครมเปลี่ยนของให้เลยครับ เท่าที่ผมทราบ

Comment

Originally posted by นนท์ View Post
                  คือผมซื่อ PSU coolermaster 550 W ที่มีพัดลมเป็น LED พอดีเกิด LED มันเสียอะคับหลอด LED ไม่ติด ผมอยากทราบว่า สามารถ เคม ได้อะเปล่า
                  ถ้าพึ่งซื้อมา เอาไปเปลี่ยนหน้าร้านที่ซื้อมาไ่ม่ได้หรอครับ ผมเองก็ไม่ค่อยมีความรู้ ผมแค่ซื้ออุปกรณ์อะไรมา ใช้ได้ไม่ถึงวัน ก็ต้องเอาไปเปลี่ยน (ประจำ ดวงคนมันซวยอ่ะครับ หลังๆ ต้องเทสก่อนเอากลับบ้านเลย)

Comment

Working...
                  X