Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA 2 ตัวนี้มันต่างกันยังไงครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA 2 ตัวนี้มันต่างกันยังไงครับ?

คือผมจะซื้อการด์จอ GeForce 9800gtx แล้วปรากฏว่ามันมี2ยี่ห่อของ Inno กัย ECS
    ซึ่งราคาต่างกันมากและ bit ต่างกันถ้าจะซื้อควนซื้อตัวใหนครับ ดูที่ลิงค์ข้างล่าง
    ของECS
    ของINNO

INNO ครับ

Comment

ลงผิดละมั้ง
      9800GTX หรือ GTX+ เป็น 256 bit หมด

Comment

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง ตัวที่เป็น256ดีกว่าครับ

Comment

256 หมดนิไม่มี 512

Comment

256 หมดนิไม่มี 512

Comment

มันไม่มีน่ะ INNO 3D 9600GTX 510Bit

มันมีแต่256bit

Comment

ใช้ inno 3D ดีกว่าคับ

แรงและถูก

Comment

Inno อยู่ในวงการมานานแล้วครับ ก็โอเคนะ
                  แต่ถ้าอยากลองน้องใหม่อย่าง ECS ก็ได้นะครับ เพราะว่าเค้าทำ PCB มาค่อนข้างแปลกดี โดยเฉพาะ sink ใหญ่อลังการดีเหลือเกิน

Comment

แล้วที่ผมเอามาไอ้ของ Inno นี่มันใช่ 9800gtx+ หรือเปล่าครับหรือแค่ gtx ธรรมดา?

Comment

Working...
                    X