Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครได้เล่น Brothers in Arms: Hell's Highway หรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครได้เล่น Brothers in Arms: Hell's Highway หรือยังครับ

มีใครได้เล่น Brothers in Arms: Hell's Highway หรือยังครับ เห็นเขาบอกว่าออกวันนี้ เลยไม่รู้ว่ามันเข้าไทยยังครับ ทั้งแผ่นแท้ตามร้าน และในบิท และคนที่เล่นแล้ว มาเล่าหน่อยว่าเป็นไงบ้าง ขอบคุณมากครับ

ต้องถามคนที่มี x360 ไปก่อนครับ

เชคดูตอนนี้ยังไม่มีปล่อยนะจากเว็บนอก คิดว่าฝรั่งน่าจะนั่งรถไปซื้อที่ shop อยุ่ครับ 555

Comment

รอฝรั่งซื้อ รอยาแก้ไอ โอววว สงสัย 3-4ทุ่ม

Comment

ต้องอิงกับเวลาฝรั่งนะครับ ไม่ใช่เวลาไทย เราพระอาทิตย์ขึ้นก่อนเค้าครับ

Comment

อยากเล่นเหมือนการ ไม่ว่าจะบิทซ้ายบิทขวา ผมก็รอ

Comment

ผมชอบซื้อมากกว่าถ้ามันหลัง 15 ตุลา

Comment

ยังไม่เห็นเลยอ่า อยากเล่่นแล้วเฟร้ย รอมานาน

Comment

บิทออกแล้วนะครับ ใครมี co ไปหาโหลดได้ครับ

Comment

Working...
                X