Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม powercolor+Zalman Fatal1ty FC-ZV9 ของผมลากไม่ไปเลยอ่ะครับเซ็งจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม powercolor+Zalman Fatal1ty FC-ZV9 ของผมลากไม่ไปเลยอ่ะครับเซ็งจัง

งงเลยครับของท่านอื่นลากได้เท่าไหร่กันมั้งครับ ของผมลากไม่ได้เลยครับ อุณหภูมิตอนทำงานเต็มที่ ไม่เกิน 55 เองครับ งง?

power color ตัวไหนล่ะค๊าบบบ คุณ

Comment

ตัว ref. ครับ ขอโทษทีลืมบอก

Comment

มันคงจะตันจิงๆแหละครับ เพราะแต่ละตัวมันไปได้ไม่เท่ากันครับ บางตัวอาจจะไปไม่ได้เลยแบบของท่าน

ลองหาวิธีเพิ่มไฟดูสิครับ

Comment

Originally posted by missionman View Post
          มันคงจะตันจิงๆแหละครับ เพราะแต่ละตัวมันไปได้ไม่เท่ากันครับ บางตัวอาจจะไปไม่ได้เลยแบบของท่าน

ลองหาวิธีเพิ่มไฟดูสิครับ
          ว้าเซ็งเลย ขอไบออสดีดีหน่อยครับ เผื่ออาจดีขึ้น

Comment

Working...
          X