Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องโปรแกรม Foobar 200 กับ AIMP2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องโปรแกรม Foobar 200 กับ AIMP2 หน่อยครับ

โปรแกรม Foobar 200 กับ AIMP2 ความสามารถมันเหมือน winamps หรือเปล่าครับ

ในตัว winamp ผมชอบตรงที่สามารถปรับ xfade ได้ คือมันจะเล่นเพลงถัดไปแบบ fade in เข้ามา ในขณะที่เพลงที่กำลังเล่นอยู่ยังไม่จบดีอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าทั้ง 2 โปรแกรม Foobar & AIMP2 สามารถทำได้ป้ะครับ

ถ้าทำได้ ทำยังไงครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับผม

foobar มี crossfader

Comment

^
      ^
      ชัดเจน ครับ

Comment

อาจารย์เรือรบ มาตอบให้ผมอีกแล้ว

ขอบพระคุณมากครับ

Comment

อาจารย์เรือรบ มาตอบให้ผมอีกแล้ว

ขอบพระคุณมากครับ

อ. ช่วยอธิบาย ASIO หน่อยสิครับ ว่าต้องทำไง ใช้ยังไง พอดีผมโหลด ASIO4all มาแล้ว ใช่ตัวนี้ป้ะครับ

Comment

ุู^
            ^

เคยมีกระทู้ตอบคำถามนี้แล้วครับลองหาดู

Comment

Working...
            X