Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบกจอ LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยแอบไปยกบ้านข้างๆมาคับ
    สบายมากๆเลย - -*

Comment

สบายๆครับ ยกกลับได้ไม่มีปัญหาแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by saypaisayma View Post
        เคยแอบไปยกบ้านข้างๆมาคับ
        สบายมากๆเลย - -*
        แต่ผมไปยกจากบ้านข้างๆมาอ่ะกั๊บ

Comment

เชียร์เนี้ย ถ้าขับรถไปจอดที่ไหนหรอ ไม่เห็นมีที่จอดเลย อันจะเรียกแท็กซี้ ถ้าของเยอะ ต้องไป 2 คนไปเรียกรถคัน1 ยืนรอคน 1 อะลำบากเพราะแท็กซี้วนมาน้อย หรือใครรู้ที่รอแท็กซี้ บอกหน่อยนะ

Comment

Originally posted by andromedras View Post
            เชียร์เนี้ย ถ้าขับรถไปจอดที่ไหนหรอ ไม่เห็นมีที่จอดเลย อันจะเรียกแท็กซี้ ถ้าของเยอะ ต้องไป 2 คนไปเรียกรถคัน1 ยืนรอคน 1 อะลำบากเพราะแท็กซี้วนมาน้อย หรือใครรู้ที่รอแท็กซี้ บอกหน่อยนะ
            จอดข้างหลังอะที่จอดเยอะแยะ รับบัตรแล้วก็ไม่ต้องเสียตังด้วย

Comment

เซียร์ ที่จอดเยอะกว่าพันทิพย์มากครับ

Comment

ฮาครับสมัยผมซื้อคอมมาประกอบเองผมก็นั่งเเท็กซี่มานั้นเเหละกลับมาถึงบ้านเกือบ 300 บาทจากพันทิพ

Comment

ที่จอดด้านในข้างหลังเลยครับ
                  ถ้าจะกลับแท็กซี่ให้มาทางฝั่งประตูเข้าโรงแรม
                  ให้คนเฝ้าของไว้แล้วเดินไปป้ายรถเมย์ เรียกแท็กซี่ให้วนเข้ามารับก็ได้น่ะ
                  รอซื้อพร้อมผมไหมจะรอไปดูในงานคอมมาทร์
                  ไม่รู้จะรอไหวเปล่า

Comment

น่าจะสบาย เพราะว่าผมเคยแบก sumsung 21 นิ้วนั่ง ขสมก.กลับบ้านเลยครับ -0- (แบกข้ามสะพานลอยด้วย)
                    ปล. Tv sumsung ไม่ใช่ LCD เอิ๊กๆ

Comment

19" ผมถือขึ้นเครื่องบินมาแล้ว
                      ไม่กล้าโหลดไปครับ กลัวพัง T^T

Comment

226BW ทำผมปวดแขนไป 3 วัน เพราะ แบกจาก พันทิป เดินช็อปปิ้ง ตามทางจนมาถึง สถานีรถไฟ มักกะสัน แล้วขึ้นรถไฟกลับบ้าน 5555555+ เมพจริง ๆ ๆ

Comment

Working...
                        X