Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง กาดจอ fullload

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง กาดจอ fullload

กาดจอ fullload มันเป็นอะไรครับแล้วมีวิธีแก้ไขหรือเปล่าครับ ผมใช้กาดจอ 512/GF-9800 GT XFX [98GYDFH] PCI-E DDR3 Core:600/Mem:1800 256Bit [98GYDFH] ปกติมันร้อนกี่องศาครับ ของผมมันร้อน 70-85 ํมันร้อนเกินไปหรือเปล่าครับ มันผิดปกติหรือเปล่า ผมจะได้เอาไปเปลียน ซื่อมาเมื่อวานครับ

ถ้าไม่ได้ทำอะไร มัน 70 - 85 มันร้อนเกินชัว ไม่ก้ร้อนตามความแรง

เคสคุณเป็นยังไงละ ต้องดูด้วย ซื่อมาวันเดียวมานไม่เสียหรอกครับเว้น แต่บางกรณี - -

ความร้อนผมไม่ค่อยรู้เรื่อง รอท่านอื่นเด้่อ บอร์ดล้มโพสเบิ้ล คิคิ

Comment

ปกติ

Comment

ผมว่าปรกตินะ ของผม WinFast PX9800 GT (S-Fanpipe) fullload เกือบ 90c เลย ของท่านเป็นซิ้งทองแดงยังดีกว่าผมหน่อย

Comment

ปกติครับ ผม 75-80

Comment

ชิวๆ ของผม 4850 + เคสเล็ก 90C

Comment

Working...
            X