Announcement

Collapse
No announcement yet.

adm ชุดนี้แล่มป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• adm ชุดนี้แล่มป่าว

CPU....AMD X4 PHENOM 9550 5700.-
    MB.....MSI K9A2VM-F V2 1400.- (ตัวนี้ VGA On HD3100)
    RAM....Kington (1*2) 2GB 1300.-
    HDD WD 320 AASK 320 GB Buf 16MB 1900.-
    DVD... Asus DRW-1814BL 770.-
    CASE...Delux+ PSU 460W 1400.-
    TOTAL...12300.-

แจ่มไม่ครับพี่ๆ ถ้าจะซื้อ งบประมาณนี้ครับ +- ไม่เกิน 500
    มีข้อแนะนำไม มันมีข้อดี ข้อเสียไง

โพสก็โพสไม่ได้ - -a

อ่ะ โพสได้แหละ 555

Comment

แจ่ม

Comment

ใช้งานด้านใหนครับ

Comment

Comment

ไม่ไว้ใจ PSU ที่มากะเคสที่ท่านเลือกเลย

Comment

บอร์ดตัวนี้เป็นไงครับ มีขายที่ไหนบ้าง ครับผม

Comment

ใช้งานด้านไหนเนี่ยcpu4คอร์

Comment

ใช้งานด้านทั่วไปเล่นเกมบ้าง ครับแต่อาจเป็นเกมเก่าๆ
                  ถ้าจะเล่นเกมใหม่ต้องเพิ่มปะพี่ 555

Comment

ไม่ต้องเพิ่ม...แต่ต้องลดครับถ้าเล่นเกมส์อย่างเดียว เอาเป็นพวก2คอร์พอ จะเล่นเกมแหล่มกว่า4คอร์มาก

Comment

Working...
                    X