Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้ ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้ ครับผม

คือ คอมบ้านผม เปลี่ยน บอด จาก HP มาเป็นของ Asus รุ่น PGC-MX/ GBL อะครับ
    แล้ว เล่นเกม เกือบ ทุก เกม มันกะตุก อะครับ คือ เกม ที่ผมเล่น เป็น

ออดิชั่น
    ปังย่า
    ฟรีไสตร์
    เมเปิ้ล
    โกสออนไลน์

คือเวลาเล่นแล้วมันกะตุก จน อารมณ์ เสีย ครับ คืออยากจะทราบว่ามีวิธี แก้ไข อย่างไร บ้างครับ เพราะผม ลงไดร์เวอร์ ใหม่ก้อแล้ว วินโดว์ ก้อแล้ว โทรไปเช็ค กะ ศูนย์ เน็ต เขาก้อบอกว่าไม่มีปัญหา เรื่อง ความเร็วของเน็ต บ้าน ผม ใช้ ADSL ของทรู ครับความเร็ว 1.5

สเป็ค เครื่อง ผม P D 3.0 H
    RAM 1 G
    การ์ด ออนบอด Intel [R] 82945 Express Chipset Family
    ครับ รบกวนผู้รู้ ช่วยตอบด้วยนะครับ คือถ้าต้องเปลี่ยนกาด จอ แนะนำ มาด้วยจะเป็นการดีมาก ๆๆ ครับ

ขอบคุณครับ

คัยรุ้ช่วยตอบหน่อย ครับผม มึน ๆๆ งง กะคอม มากแล้วครับ

Comment

Working...
    X