Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Punisher เกมที่รอดพ้นจากการโดนแบน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Punisher เกมที่รอดพ้นจากการโดนแบน...

ใครสงสัยเชิญ

http://www.youtube.com/watch?v=4RBI9...eature=related
    Last edited by JUNOz; 8 Oct 2008, 03:36:58.

เพราะว่า ทำร้ายแค่ตัวร้ายไง เลยไม่โดนแบน ลองมีเด็ก ผู้หญิง สิ กร๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาก
    คุณ เจ้าแม่ GTA ไบข้อสงสัยที ว่าทำไมไม่โดนแบน

Comment

Originally posted by Chodose View Post
      เพราะว่า ทำร้ายแค่ตัวร้ายไง เลยไม่โดนแบน ลองมีเด็ก ผู้หญิง สิ กร๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาก
      คุณ เจ้าแม่ GTA ไบข้อสงสัยที ว่าทำไมไม่โดนแบน
      ผมว่า Punisher ไม่มี รถแท็กชี่ให้จี้มากกว่า เลยรอดไป
      Last edited by JUNOz; 8 Oct 2008, 02:54:05.

Comment

โหดอิปอาย

Comment

ไม่รู้รอดได้ไงแต่ภาคแรกหนุกใช้ได้เลยเถื่อนดี

Comment

แล้ว Postal โดนแบนด้วยไหมครับ ผมว่าสนุกดี

Comment

Originally posted by Chodose View Post
              แล้ว Postal โดนแบนด้วยไหมครับ ผมว่าสนุกดี
              Postal 1,2 ต่างประเทศเค้าแบนกันครับหลายประเทศด้วย แต่พี่ไทยไม่แบน

ผมว่าเกมนี้ออกแนวโรคจิต (หมายถึงคนเล่น) แต่ละอย่างคิดได้ไง แต่ผมก็เล่น

ยิ่งลง MOD นะ มันมาก
              Last edited by JUNOz; 8 Oct 2008, 04:32:55.

Comment

นี่แหละประเทศไทย

Comment

Originally posted by mypc
                  ดิฉันว่าคนในICTไม่ได้โง่หรอกนะคะเค้าแค่ไม่อยากมายุ่งกับสังคมเกมซึ่งทุกคนก้อรู้ดีว่ามันเป็นสังคมเฉพาะกลุ่มดิฉันไม่อยากพูดอะไรมากนักเพราะ
                  จะไปกระทบกับคนหลายกลุ่มแต่ ถ้าตอนเช้ากระทู้นี้ไม่ถูกลบไป ดิฉันจะแจ้งICTเองค่ะถึงดิชั้นไม่แจ้งพอมีคนเข้ามาเยอะๆ กระทู้ไม่ยอมหล่นไปหน้าสอง
                  เดี่ยวก้อมีพวกหูตาสัปปะรดไปแจ้งเองละคะ ยิ่งถ้าเกิดเป็นข่าวขึ้นมาก้อเหมือนไปล้นก้นให้พวกเขา..ออกมาทำงาน ...อำนาจพวกเขาล้นมือ
                  และถ้าพวกเขาใช้มันเพราะไปจิ้มพวกเขา พวกคุณจะเดือดร้อนกันเอง เพราะต้องขุดรูออก ซึ้งก้อรู้กันอยู่ว่ารู...มัน..แคบ ............
                  รบกวนไปเช็คบิลตาม IPเจ้าของกระทู้เองนะคะ สำหรับแฟนเกมนี้ถ้ามีเพื่อน..อยู่ ISPยิ่งง่ายต่อการหาตัว .หรือไม่ก้อง่ายๆ รอเจ้าของกระทู้เขาขายของอะไร ซักอย่าง ค่อยล่อเรียกออกไป
                  ปรับความเข้าใจ .......
                  เผอิญดิฉั้นพึ่งกลับบ้านค่ะ ไม่อยากต่อล้อต่อเถียงอะไร มาก
                  เรื่องGTA ก้อเช่นกันนะคะ อยากลืม เอามาโพสที่นี่ เดียวก้อมี สัปปะรดแถวนี้ไปเรียก ICTมาเองละค่ะ
                  ทั้งลิงค์ทั้งบิท ดีไม่ดี อาจจะ เรียกให้สื่อมาดู มาช่วยกระพือข่าว เวบรวม แหล่งซ่องซุมก้อได้นะคะ แค่เปิดหน้าเวบขึ้นจอ TVก้อเห็นแล้ว
                  บล๊อคบิทไปเลยมันง่ายนะคะลองคิดดูถ้าสื่อกระพือออกไปเป็นข่าวใหญ่ ไปบีบให้ICTไปจิกISPให้บล๊อคบิทขึ้นมา มันอีซี่ นะ จิง ม่ะ
                  ไม่เปลืองbandwithด้วยยิ่งตอนนี้อยู่กับรัฐบาลแบบครอบครัว อะไรๆ ก่อทำได้นะคะ เพื่อ หน้าตาถ้าเกิดเขาสั้งขึ่นมาดิฉันอยากรู้
                  จริงๆว่ามีหน้าไหน กล้าจะออกมา ไหม
                  ดิฉันไม่อยากพูดรายละเอียดปลีกย่อยมากนัก เหนื่อยค่ะ พึ่งได้กลับบ้าน บางทีมันอยู่ที่ปลายนิ้วของใครสักคน นะคะ ที่จะยุติปัญหา
                  ซะตั้งแต่ที่เริม หรือจะรอให้มันคุมไม่ได้แล้ว ค่อยหาทางแก้
                  ...มาอีกแล้ว เซ็งจิต

...รีบๆ ไปหามาตุนกันไว้เน้อ จะโดนแบนแล้วเดียวมันจะกลายเป็นของหายาก
                  ...พ่อค้าแม่ค้าได้โอกาสโก่งราคากันอีกแล้ว บทเรียนจาก GTA
                  Last edited by JUNOz; 8 Oct 2008, 04:14:44.

Comment

น่าอนาถ เด็กสาว ม.ปลายมีความคิดได้แค่นั้น
                    นั่งอ่าน นสพ.ข่าวสด สัมภาษณ์ นศ. 4 คนจากต่างสถาบัน ก็ต่างให้ความเห็นตรงกันว่าสาเหตุหลักมาจากครอบครัวมากกว่า

Comment

เมื่อไรยานแม่จะมารับ ... กลับไปซ่ะที่รู้มั้ย มวลมนุษยชาติ เค้าเบื่อน่ายกันแค่ไหน

ก็แค่อยากเล่นเกมสนุกๆคล้ายเครียด ก็เท่านั้นเองคิดไปได้

อยากถามนะว่า ผิดหรือที่เล่นเกม

ความหมายของคำว่า "เกม" คือ "การเล่นเพื่อความสนุก"
                      Last edited by JUNOz; 8 Oct 2008, 04:25:58.

Comment

เจ๊มาแล้วไง...

Comment

นั่นไง กรู....ว่าแว้ววว

Comment

อย่าไปว่าเธอเลยครับ เธอยังเด็กนัก

Comment

ผมว่าเค้ายังไม่มีแฟนแน่เลยอ่ะ...5555

Comment

Working...
                              X