Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lineage2 เกม Online ดีๆที่คนเล่นน้อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Airtime ครับ

Comment

• เคยเล่นตั้งแต่ close beta อ่ะ จน open ก้อยังเล่น แต่หลังๆมีแต่บอท กับ บอท และ บอท เลยเลิก แถมเสียตังอีกเซ็ง

Comment

• เคยเล่นอยู่ SERVER 3ค่ะ
        ตั้งแต่สงครามล้างบางของ star ก็ไม่ได้เล่นอีกเลย
        แล้วเวลาเล่นๆไปเลเวล 50กว่าก็หาคนแชร์ไม่ได้ซะงั๊น...
        (เล่น พระดำอ่อนๆ....อิอิ)

ตอนนี้ เซิฟ 3 เป็นยังไงบ้างแล้วคะ

Comment

• แคลน Star มีน้องผมเคยเล่นคนนึ่งครับ ชื่อ Augusta (อุ๋ย) และก็ออค ขึ้นต้นด้วยตัว
          S จำไมได้ละ ส่วนผมเลย arica และมาเล่น Franz ยุคเปิดวันแรก โดนแบนบอทชุดแรกของไทย อิอิ

Comment

• Originally posted by -NuCre@m- View Post
            เคยเล่นอยู่ SERVER 3ค่ะ
            ตั้งแต่สงครามล้างบางของ star ก็ไม่ได้เล่นอีกเลย
            แล้วเวลาเล่นๆไปเลเวล 50กว่าก็หาคนแชร์ไม่ได้ซะงั๊น...
            (เล่น พระดำอ่อนๆ....อิอิ)

ตอนนี้ เซิฟ 3 เป็นยังไงบ้างแล้วคะ

สนใจกลับมาเล่นแล้วย้ายมา เซิฟ 4 ม่ะคับ อิอิ

Comment

• Originally posted by Deztroyer View Post
              สนใจกลับมาเล่นแล้วย้ายมา เซิฟ 4 ม่ะคับ อิอิ
              อยากเล่นแต่..... ไม่มีเวลาเล่นแล้วอ่ะค่ะ Lineage เป็นอะไรที่ใช้เวลาเล่นนานมาก...ก.กก
              หน้าที่รับผิดชอบในแคลนมีเยอะ อยู่แคลนมีบ้านก็ต้องหาตังจ่ายค่าบ้านทุกอาทิตย์อีก ไม่มีเวลาขนาดนั้นค่ะเดี๋ยวนี้ เพราะตอนนี้ต้องเอาเวลาไปหาตัง(จริงๆ ไม่ใช่เงิน M)แล้วค่ะ
              เฮ้อ.... เหนื่อยกว่าเล่นเกมเยอะเลย T^T

Comment

• โห เวล 85 ผม 78 ไป 79 ยังหืดขึ้นคอ มีคนบอกว่านรกรออยู่ตอนเวล 80

Comment

• มีเซิฟเถื่อนดีๆ คนเล่นเยอะๆไหม

Comment

• Originally posted by 00210604 View Post
                    มีเซิฟเถื่อนดีๆ คนเล่นเยอะๆไหม

เยอะหาเอาเอง ประมงประมาณประมุล เยอะแยะ
                    เกมส์ดีแต่ Airtime ขอบาย

Comment

• มีคับ http://www.l2gennext.com คนเล่น 100 กว่าคน ก็ ไม่ Air Time นะ จริงๆ อยากเล่น เซิฟ จริงมากกว่า

Comment

• Originally posted by blackcoffee_notsweet View Post
                        โห เวล 85 ผม 78 ไป 79 ยังหืดขึ้นคอ มีคนบอกว่านรกรออยู่ตอนเวล 80
                        ปัจจุบันนี้เลิกมองเปอร์ล่ะครับ ตอน 78 ไป 79 ผมยังเกิดฮอล อยุ่เลยนะ แต่ตอนนี้ไม่ไหว เต็มที่ก็เก็บได้วันนึง 4 เปอ

Comment

• ประมาณ วันนึงเล่น 1-2 ชม. ขึ้น มา 1-2% โอ้ เล่นเป็นปีเลยเรา

Comment

• http://www.l2gennext.com

(L2 private SV.)

อีกทางเลือกของชาวL2 ที่ไม่อยากเติมบัตร (จน555)

เซิฟนี้ผมลองเข้าไปเล่นแล้ว ใช้ได้ไม่แลค ไม่ร้าง

Comment

• เคยเล่นแค่เลเวล 10 แล้วก็เลิกทันทีตอน close beta พอ open beta เลยเล่นล่ะไม่ไหวเลเวลขึ้นยากชิบคิดดูนั่งตีมา 2 ชั่วโมงกว่าเพิ่งได้เลเวล 10 เองแล้วก็อัดช้าด้วยยอมรับภาพสวยมากในบรรดาเกมส์ออนไลท์ซึ่งผมว่ามันก็ยังสวยกว่า online ปัจจุบันนี่อีก

Comment

• เกมดี เป็นเกมเดียวที่เคยเลิกแล้วกลับไปเล่นอีก บอสเกมนี้สมเป็นบอสอภิมหาเก่ง(เนื่องจากไม่อยากใช้คำหยาบ)
                                ของเทพแพงสะใจ เป็นเกมในตำนานที่ทำให้คนขายเอ็มรวยมานักต่อนัก อีเว้นท์ของเกมก็น่ารักโดยเฉพาะตระกูลแมวแต่ขี้โกงเพราะมันเป่ายิงฉุบเก่งเกิน พวกน้ำเต้าก็นะกว่าจะเลี้ยงให้มันเป็นแบบผลดีแสนยากเลี้ยงทีไรเน่าตลอด

Comment

Working...
                                X